CSVNO – Thực hiện Kế hoạch của Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, Công ty CP Cao su Bà Rịa đã điều động cán bộ và 50 nữ công nhân thuộc NT Cù Bị và NT Xà Bang luyện tập đội ngũ tham gia lễ ra quân huấn luyện năm 2024 vào ngày 1/3.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/03/z5214835556169_c924672bdd85c2be00f3600e8247bee7-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/03/z5214834855282_3748c34a076ed831b0a4994111cb1c46-1024x767.jpg)
Theo đó, từ ngày 19/2 – 0l1/3, nữ Dân quân Tự vệ công ty đã phối hợp cùng với Ban Chỉ huy Quân sự huyện Châu Đức tổ chức luyện tập đội ngũ tham gia lễ ra quân huấn luyện cấp tỉnh năm 2024. Chương trình huấn luyện nhằm ôn luyện, luyện tập cho cán bộ, chiến sĩ tự vệ nắm vững động tác đội ngũ phục vụ Lễ ra quân huấn luyện đạt kết quả cao.
Trong quá trình luyện tập, đội ngũ nữ Dân quân Tự vệ công ty đã phối hợp tốt cùng giáo viên Ban CHQS huyện Châu Đức tổ chức huấn luyện chu đáo, chặt chẽ, đúng, đủ nội dung, quân số, chương trình, thời gian quy định. Tham gia tổng duyệt đội ngũ huấn luyện tại Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu vào ngày 1/3.
Lễ ra quân huấn luyện đã thể hiện sự chuẩn bị kỹ lưỡng và quyết tâm cao của các đơn vị và LLVT đóng quân tại địa phương trong việc chủ động hoàn thành nhiệm vụ huấn luyện chiến đấu và bảo vệ Tổ quốc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
CHÍ CƯỜNG
Related posts:
Cơ khí Cao su tổ chức vui Tết cho người lao động
Chuyện ở nông trường cao su An Lộc
Cao su Quasa – Geruco tổ chức Tết cổ truyền Bun Pi May cho công nhân
Cao su Sa Thầy chú trọng chất lượng sản phẩm và bảo vệ môi trường
Thi đua sôi nổi nhờ lương thưởng cao
Cao su Phú Thịnh xuất sắc "lên ngôi" tại Hội thi Bàn tay vàng năm 2022
Ông Lê Thanh Nghị giữ chức Tổng Giám đốc Cao su Lộc Ninh
Tất bật trên công trường Nhà máy Gỗ MDF VRG - Kiên Giang
Nông trường An Viễng giải nhất Hội thi Bàn tay vàng thu hoạch mủ Tổng Công ty Cao su Đồng Nai
Cao su Chư Păh phát triển toàn diện, bền vững