CSVNO – Ngày 2/2 vừa qua, Công ty CP Thể thao Ngôi sao Geru đã tổ chức buổi họp mặt tất niên vui xuân đón Tết cho người lao động công ty nhân dịp Xuân Giáp Thìn 2024 sắp đến.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5131864997178_cc4f8a93c071d68acd5b911728be8068-1024x699.jpg)
Tại buổi họp mặt, lãnh đạo công ty đã trao 130 phần quà trị giá gần 60 triệu đồng cho NLĐ, tặng mỗi người một phần bánh chưng do công đoàn công ty tổ chức gói tặng NLĐ về ăn tết. Buổi họp mặt đã diễn ra trong không khí đầm ấm, vui tươi với chương trình bốc thăm trúng thưởng những phần quà có giá trị thiết thực vào những ngày Tết đến xuân về.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/100_1915-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/100_1892-1024x683.jpg)
Đây được xem là dịp để công ty tri ân NLĐ đã nỗ lực phấn đấu, chung sức đồng lòng cùng với công ty vượt qua khó khăn trong SXKD, đạt được những chỉ tiêu lợi nhuận do VRG giao.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5127206449797_b8c7f5f4b5f0bc5c7eb95591474bb277-1024x653.jpg)
HOÀNG TUẤN – PV
Related posts:
Công đoàn Trường CĐ CN Cao su: Quyên góp gần 30 triệu đồng hỗ trợ 2 công nhân khó khăn
Nguyễn Thị Thanh Loan Phương giành giải nhất Chủ tịch Công đoàn giỏi
Công đoàn Cao su Sa Thầy đổi mới hình thức tổ chức các hoạt động
CĐ Cao su Bình Long: Trao tặng 2 "Mái ấm CĐ"
Phát triển kinh tế gia đình: Những cách làm mới
Công đoàn - Vòng tay yêu thương
Cao su Dầu Tiếng phấn đấu thu nhập người lao động từ 8,5 triệu đồng trở lên
Cao su Bình Long tuyên dương 25 nữ CNVC LĐ tiêu biểu và trao giải Cuộc thi ảnh “Hoa cao su”
Nhiều hoạt động góp phần ổn định tư tưởng, nâng cao thu nhập cho người lao động
Cao su Bà Rịa Kampong Thom tổ chức tọa đàm ngày 20/10