CSVNO – Nhằm chăm lo đời sống vật chất tinh thần cho người lao động trong dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, Ban lãnh đạo phối hợp cùng Công đoàn Cao su Quảng Nam tổ chức hỗ trợ thuê xe đưa đón cho các công nhân lao động là người đồng bào dân tộc tại các đơn vị trực thuộc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/181b58922a5d8003d94c-1024x735.jpg)
Chiều 31/1, gần 70 CNLĐ đã có mặt đông đủ tại trụ sở công ty lên đường về quê đón Tết. Ông Thái Bảo Tri – TGĐ Cao su Quảng Nam cho biết, để động viên, cảm ơn NLĐ đã đồng hành cùng với đơn vị sau một năm làm việc vất vả, lãnh đạo công ty mong muốn NLĐ có thể yên tâm về quê một cách an toàn, đón một cái Tết ấm áp bên gia đình và người thân. Đây cũng là món quà, khích lệ NLĐ cố gắng nỗ lực đồng hành cùng công ty trong năm 2024.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5123375324082_a8fba4b0ca4b86187c68cb6dd5fd1a9d-1024x710.jpg)
Dịp này, công ty cũng đã trao những suất quà Tết đến NLĐ với tổng giá trị 11 triệu đồng. Bên cạnh đó, tặng kèm một số thực phẩm để NLĐ ăn uống trên đường về quê.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5123375291861_76844d4a9b01291f5da7c0aaaaaa0835-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5123375342507_eca0cf3dded134edd12e12d2df9be0a5-760x1024.jpg)
ĐÀI TRANG
Related posts:
Cao su Sơn La nỗ lực vượt khó, chăm lo cho người lao động
Binh đoàn 15 khám bệnh, cấp thuốc miễn phí cho người dân xã biên giới
Các đơn vị khu vực Tây Nguyên: Đẩy mạnh phong trào "Luyện tay nghề - Thi thợ giỏi" tiến tới Hội thi ...
"Cao su Bà Rịa - Kampong Thom là điển hình trong quản lý năng suất, nâng cao lợi nhuận"
Cao su Lộc Ninh sơ kết công tác sản xuất kinh doanh quý I
Chư Mom Ray - 10 năm nỗ lực vượt khó xây dựng và trưởng thành
Ông Nguyễn Văn Tược - Bí thư Đảng ủy, TGĐ Công ty CPCS Phước Hòa: "Linh hoạt nhiều giải pháp, vượt k...
Rộn ràng mùa "nước rút" ở Nông trường Ia H'Lốp, Cao su Chư Sê
Ban Kinh tế Trung ương làm việc với Cao su Phú Riềng và Cao su Lộc Ninh
Cao su Dầu Tiếng và Ban chỉ huy quân sự - Công an huyện Dầu Tiếng sơ kết công tác phối hợp