CSVNO – Ngày 28/1, Đoàn Thanh niên VRG đã tham gia chương trình “Tết trọn niềm vui” năm 2024 do Ban Thường trực Mặt trận Tổ quốc Việt Nam huyện Hàm Tân, tỉnh Bình Thuận tổ chức.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_20240128_153916-1024x576.jpg)
Đây là hoạt động hưởng ứng cuộc vận động “Cả nước chung tay vì người nghèo, không ai bị bỏ lại phía sau” do Đoàn Chủ tịch Ủy ban Trung ương Mặt Trận Tổ quốc Việt Nam phát động, chào mừng Đại hội Mặt trận Tổ quốc Việt Nam các cấp và Đại hội Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam các cấp, nhiệm kỳ 2024 – 2029.
Tại chương trình, Đoàn Thanh niên VRG đã trao quà cho các hộ cận nghèo, khó khăn, nạn nhân chất độc Dioxin và trao nhà nhân ái cho hộ nghèo thuộc xã Tân Thắng và xã Thắng Hải, huyện Hàm Tân, tỉnh Bình Thuận với tổng giá trị 30 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_20240128_153936-1024x599.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_20240128_153928-1024x747.jpg)
TRÍ ĐỨC
Related posts:
Thanh niên VRG luôn xung kích trong mọi hoạt động
Anh Trần Xuân Duy tái đắc cử Bí thư Chi đoàn Công ty CP Thủy điện Geruco Sông Côn
Đoàn Thanh niên Cao su Bà Rịa: Hướng đến một kỷ niệm thành công
Cao su Quảng Nam tham gia hiến máu tình nguyện
Tỉnh đoàn Bình Dương phát động chương trình “Vì một Bình Dương xanh - Trồng mới 1 triệu cây xanh”
Sáng tạo trẻ mang lại hiệu quả
Trao 200 phần quà Tết cho thanh niên công nhân
Cao su Việt Lào tham dự Hội trại thiếu niên huyện Bachiang
Hiệu quả mô hình "tủ sách thanh niên"
Đoàn Thanh niên Cao su Lộc Ninh: Đã trao 7 căn “Nhà nhân ái”