CSVNO – Ngày 19/1, Công ty CP Cơ khí Cao su đã tổ chức Tiệc tất niên 2023 và chào xuân Giáp Thìn 2024 trong không khí vô cùng ấm áp và sôi động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6965-1024x638.jpg)
Buổi Tất niên là dịp để lãnh đạo cùng CB.CNV LĐ công ty nhìn lại chặng đường đã qua của năm 2023, đây cũng là dịp tri ân chân thành của Ban Giám đốc đối với các cá nhân, tập thể xuất sắc đã có những đóng góp tiêu biểu cho sự phát triển của công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6844-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6994-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6848-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6852-1024x576.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6866-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6883-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7016-1024x681.jpg)
Ông Phan Tấn Hải – Chủ tịch HĐQT Cơ khí Cao su chia sẻ tại buổi tiệc: “Trong năm qua, công ty đã hoàn thành tốt các nhiệm vụ được giao, đó là nhờ sự nỗ lực của tất cả CB.CNV LĐ. Tôi xin ghi nhận và cảm ơn sự đóng góp của toàn thể nhân viên công ty. Hy vọng trong năm 2024 công việc sẽ tiếp tục phát triển hơn nữa”.
Thay mặt HĐQT, ban lãnh đạo công ty ông Hải đã gửi tới quý khách hàng, đối tác và toàn thể CB.CNV LĐ công ty cùng gia đình một năm mới sức khỏe, hạnh phúc, thành công.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6843-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_6857-1024x681.jpg)
HẰNG NY – VŨ PHONG
Related posts:
15 năm trên vùng đất phi truyền thống
Cao su Lộc Ninh khen thưởng cho 1 tập thể và 37 cá nhân xuất sắc
Nỗ lực từ ngày đầu tháng đầu
Cao su Sa Thầy thăm các hộ gia đình có công với cách mạng
Kết nối tình quân dân nơi phên dậu Tổ Quốc
Điểm sáng của nông trường
Cao su Hòa Bình phấn đấu tiếp tục vượt mức kế hoạch sản lượng
"Các đơn vị cao su miền Trung tập trung vượt khó"
Cao su Mường Nhé - Điện Biên góp phần ổn định an sinh xã hội tại địa phương
“Cao su Bà Rịa cần quyết tâm cao để hoàn thành tất cả các chỉ tiêu đề ra”