CSVNO – Chiều ngày 18/1, Công đoàn Trường Cao đẳng Công nghệp Cao su đã tổ chức chương trình “Tết đoàn viên – Xuân chia sẻ” nhằm chăm lo đời sống của CB.CNV LĐ.
Chương trình diễn ra với 3 phần. Mở đầu là phần thi “Trang trí mâm ngũ quả và bàn thờ ngày Tết cổ truyền”, sau đó là phần trò chơi vận động gắn kết các đoàn viên công đoàn trong toàn trường và giao lưu văn nghệ. Kết quả đội liên quân Tổ Công đoàn Phòng Tổ chức hành chính – Tài chính Kế toán đã xuất sắc đạt giải nhất cuộc thi.
Tại chương trình, Ban tổ chức cũng đã trao giấy khen của BCH Công đoàn Cao su Việt Nam, giấy khen của BCH Công đoàn Trường cho các tập thể và cá nhân đã đạt thành tích xuất sắc trong phong trào công đoàn năm 2023.
BTC đã trao 25 phần quà cho các đoàn viên công đoàn có hoàn cảnh khó khăn để “Vui Xuân đón Tết” với trị giá 12,5 triệu đồng.
DUY KHÁNH
Related posts:
- Cao su Quasa – Geruco tổ chức Tết cổ truyền Bun Pi May cho công nhân
- Hăng hái ra quân đầu năm
- Truyền thống - Mạch ngầm chảy mãi
- Cao su Sa Thầy tổ chức gặp mặt nhân ngày Nhà giáo Việt Nam
- Dòng nhựa trắng thêm niềm tin cho bà con vùng cao
- Cao su Sơn La: Phấn đấu hoàn thành kế hoạch sản xuất
- Đất - người - cao su ở cực Tây Bắc Tổ quốc
- Các công ty cao su Duyên hải miền Trung: Ổn định sản xuất, chăm lo cho người lao động
- Người miền Tây làm công nhân cao su
- Cơ khí Cao su tổ chức vui Tết cho người lao động