CSVNO – Công đoàn Tổng Công ty Cao su Đồng Nai đã tổ chức hoạt động chăm sóc đời sống và sức khỏe của công nhân trong các nhà máy chế biến của TCT, vào tối ngày 12/12. Công đoàn đã tổ chức tặng 150 phần bữa ăn lỡ cho các công nhân nhà máy chế biến.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/f0ed8805b850100e4941-1024x767.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/27a64f4f7f1ad7448e0b-1024x576.jpg)
Nhiều năm qua, Công đoàn TCT luôn đẩy mạnh và nhân rộng các hoạt động chăm lo hiệu quả lợi ích thiết thực cho đoàn viên, người lao động trong đó có tổ chức hoạt động tặng phần quà bữa ăn lỡ cho công nhân bằng những bữa ăn chất lượng, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm. Hoạt động trao tặng phần quà bữa ăn lỡ không chỉ đảm bảo sự dinh dưỡng cho công nhân mà còn thể hiện sự quan tâm và lòng chia sẻ từ Công đoàn TCT đối với công nhân. Điều này đã mang đến niềm vui và sự khích lệ lớn cho công nhân. Đồng thời điều này còn thể hiện sự cam kết của công đoàn trong việc nỗ lực chăm lo cho đoàn viên, người lao động càng ngày càng thiết thực, hiệu quả.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/b79fea74da21727f2b30-1024x576.jpg)
HẰNG NY
Related posts:
Hoạt động Tháng CN 2014: Thiết thực, hiệu quả
Cao su Lai Châu tổ chức nhiều hoạt động chào mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10
Bà Huỳnh Thị Yến Loan giữ chức Chủ tịch Công đoàn VRG Khải Hoàn
Sôi nổi hoạt động chào mừng ngày 20/10
Vững tin đi tới tương lai
Cao su Tân Biên: Nhiều hoạt động thiết thực trong Tháng Công nhân
Cao su Dầu Tiếng họp mặt kỷ niệm ngày Quốc tế Phụ nữ
Công đoàn Cao su Sa Thầy sôi nổi nhiều hoạt động chăm lo cho người lao động
Cao su Phước Hòa: Mỗi tấn vượt kế hoạch thưởng 100.000đ
Công ty 75: Bàn giao nhà Mái ấm Công đoàn, nhà nghĩa tình hội viên