CSVNO – Chào mừng kỷ niệm 93 năm ngày Phụ nữ Việt Nam (20/10/1930 – 20/10/2023), chiều ngày 17/10, Công đoàn Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tổ chức ngày hội trò chơi dân gian cho các nữ đoàn viên công đoàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/10/ad632052fe2b2975703a-1024x683.jpg)
Phát biểu chúc mừng tại ngày hội, ông Lê Văn Kích – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng nhà trường đã gửi lời chúc mừng đến các nữ đoàn viên công đoàn, chúc chị em luôn luôn vui tươi, trẻ đẹp và luôn xứng với danh hiệu “Phụ nữ 2 giỏi”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/10/c49cdcac02d5d58b8cc4-1024x683.jpg)
Hội thi trò chơi dân gian được chia làm 4 phần thi với sự tham gia của 4 Đội tuyển kết hợp với các trò chơi dân gian đầy ý nghĩa như: cướp cờ, đá gà, ném lon, truyền tin… đã diễn ra sôi nổi và đầy ý nghĩa, góp phần xây dựng tinh thần đoàn kết, gắn bó của chị em trong trường, nâng cao hiệu quả trong công tác chuyên môn cũng như trong công việc hàng ngày của người chị, người mẹ trong gia đình. Luôn xứng đáng vơi truyền thống phụ nữ Việt Nam “Anh hùng, bất khuất, trung hậu, đảm đang”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/10/a03de7003979ee27b768-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/10/db98612f845653080a47-1024x479.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/10/e7ff3be3d19a06c45f8b-1024x474.jpg)
DUY KHÁNH
Related posts:
Đại hội đổi mới, sáng tạo, thành công
Cao su Phú Riềng tuyên dương 129 học sinh, sinh viên
Công đoàn Cao su Ea H’Leo tặng 178 suất quà Tết cho công nhân khó khăn
Cao su Mang Yang: Khen thưởng 37 tập thể và cá nhân vượt sản lượng
Tuyên dương 141 học sinh con công nhân Cao su Dầu Tiếng
Công đoàn Cao su Việt Nam tổ chức nhiều hoạt động hướng về người lao động
Cao su Dầu Tiếng tổ chức trại hè “Hoa phượng đỏ”
Công đoàn Cao su Đồng Nai đạt giải nhất Hội thi An toàn vệ sinh viên tỉnh Đồng Nai
Cao su Sa Thầy tổ chức Tết sum vầy 2019
Cơ khí Cao su giành giải nhất Hội thao Khối thi đua số VIII