CSVNO – Nhân dịp kỷ niệm 78 năm Cách mạng Tháng Tám thành công và ngày truyền thống lực lượng Công an nhân dân (19/8/1945 – 19/8/2023), ngày 18/8, tại Nông trường Bình Minh, Ban chỉ đạo phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc huyện Hớn Quản (tỉnh Bình Phước) phối hợp với Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long tổ chức ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc năm 2023.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9839-1024x683.jpg)
Tại ngày hội, Trung tá Nguyễn Văn Thuỷ – Đội trưởng đội xây dựng phong trào, Phòng PV05 Công an tỉnh Bình Phước đã ôn lại truyền thống và ý nghĩa của ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc (BVANTQ); những kết quả đạt được và phương hướng, nhiệm vụ trong phong trào toàn dân BVANTQ trên địa bàn tỉnh Bình Phước nói chung, huyện Hớn Quản, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long nói riêng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9842-1024x683.jpg)
Dịp này, có 3 cá nhân đạt thành tích xuất sắc trong phong trào quần chúng BVANTQ được Chủ tịch UBND tỉnh tặng bằng khen, 22 cá nhân được Bộ trưởng Bộ Công an tặng Kỷ niệm chương Vì sự nghiệp BVANTQ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9872-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9799-1024x683.jpg)
NGUYỄN BẢO
Related posts:
Phát huy giá trị truyền thống, chăm lo tốt đời sống người lao động
Cao su Kon Tum: 30 năm thành lập, "về đích" sớm 34 ngày
Đoàn Thanh niên Cao su Đồng Nai tình nguyện hỗ trợ công nhân mùa tái canh
Vươn lên từ cánh rừng cao su
VRG, Công đoàn CSVN khen thưởng 2 đơn vị Cụm III tỉnh Ratanakiri
Tổng Công ty Cao su Đồng Nai: Chuyển đổi số toàn diện tạo nền tảng cho sự đột phá và tăng trưởng
Gặp người công nhân cao su dự Đại hội Thi đua yêu nước toàn quốc
Công đoàn Cao su Dầu Tiếng khen thưởng công nhân vượt kế hoạch sản lượng quý III
Cao su Sa Thầy về đích sớm 44 ngày nhờ thực hiện tốt các giải pháp đồng bộ
Đảng bộ Công ty CPCS Việt Lào: Tăng cường công tác bảo vệ nền tảng, tư tưởng của Đảng