CSVNO – Ngày 7/8, Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su tổ chức Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc (ANTQ) năm 2023 và Triển khai kế hoạch năm học 2023 – 2024.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/HINH-03-1024x768.jpg)
Tham dự ngày hội có Thượng tá Nguyễn Văn Trà – Phó trưởng Phòng Xây dựng phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc Công an tỉnh; Trung tá Nguyễn Văn Thủy – báo cáo viên Phòng Xây dựng phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc Công an tỉnh Bình Phước; TS. Bùi Đình Ninh – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng cùng các giảng viên nhà trường và hơn 450 sinh viên đang học tập tại trường.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/HINH-04.jpg)
Tổ chức Ngày hội toàn dân bảo vệ ANTQ nhằm tuyên truyền kỷ niệm 78 năm Ngày Cách mạng tháng 8 thành công – Ngày truyền thống Công an nhân dân Việt Nam (19/8/1945 -19/8/2023), qua đó khơi dậy truyền thống yêu nước, lòng tự hào dân tộc, nâng cao ý thức trách nhiệm của cán bộ, đảng viên, công nhân, người lao động và ĐVTN, kiên quyết đấu tranh, làm thất bại âm mưu, hoạt động “Diễn biến hoà bình” của các thế lực thù địch, các loại tội phạm, đảm bảo an ninh trật tự trong nhà trường.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/HINH-02-1024x682.jpg)
Trung tá Nguyễn Văn Thủy – báo cáo viên Phòng Xây dựng phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc Công an tỉnh đã ôn lại truyền thống, ý nghĩa, vai trò của Ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc năm 2023 và thông tin nhanh về tình hình an ninh, trật tự, cảnh báo một số thủ đoạn của các loại tội phạm trên địa bàn tỉnh.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/HINH-01-1024x576.jpg)
Tại ngày hội, đại diện Công an tỉnh đã công bố quyết định và trao tặng giấy khen của Giám đốc Công an tỉnh cho 1 cá nhân có thành tích xuất sắc trong phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc của Trường Cao đẳng công nghiệp cao su.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/08/HINH.jpg)
VÕ HIẾU
Related posts:
Cao su Lai Châu mừng công hoàn thành sản lượng 6.000 tấn mủ cao su
28 tiết mục tham gia hội diễn nghệ thuật quần chúng Cao su Mang Yang
Cao su Dầu Tiếng: Đã khai thác 4.881 tấn mủ
Anh Trần Quốc Thái được vinh danh Top 100 Doanh nhân trẻ tiêu biểu
Nông trường Nhà Nai kỷ niệm 35 năm thành lập
Nhiều giải pháp phù hợp và quyết liệt ngay đầu năm
Video Clip Đại hội thi đua yêu nước VRG lần IV
Cao su Việt - Lào: Phấn đấu giữ tiền lương bằng năm 2014
Khối thi đua nông nghiệp Gia Lai tặng nhà cho công nhân Mang Yang
Giải quyết nhiều công việc quan trọng, cấp thiết