CSVNO – Chào mừng kỷ niệm 22 năm ngày Gia đình Việt Nam (28/6/2001 – 28/6/2023), Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã sôi nổi tổ chức các hoạt động vào tối ngày 27/6.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/3-1-1024x683.jpg)
Chương trình với nhiều trò chơi vận động, như: đuổi hình bắt chữ, nghe nhạc đoán tên bài hát, kiệu người ném bóng… Kết thúc các trò chơi liên quân, Tổ công đoàn Trung tâm Đào tạo và sát hạch lái xe – Khoa Nông học – Khoa Kỹ thuật công nghệ đã xuất sắc dành giải nhất.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/4-1024x683.jpg)
Trong khuôn khổ chương trình, Công đoàn Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tuyên dương các cháu là con của CB.CNV đạt thành tích xuất sắc trong học tập năm học 2022 – 2023 với 55 phần quà có tổng giá trị hơn 10 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/2-1024x727.jpg)
Đây là hoạt động được Công đoàn nhà trường duy trì tổ chức thường xuyên qua nhiều năm, nhằm chăm lo tốt đến đời sống tinh thần của CB.CNV. Qua đó, giúp NLĐ yên tâm công tác và tiếp tục đồng hành cùng nhà trường.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
DUY KHÁNH
Related posts:
Tặng 1.136 suất quà cho công nhân khó khăn khu vực Tây Nguyên
Cần thay đổi khái niệm "vườn" cao su thành "rừng" cao su
Công đoàn Công ty CP Quasa Geruco tổ chức hội thi nấu ăn mừng ngày Quốc tế Phụ nữ
150 người lao động Cao su Hòa Bình hiến máu nhân đạo
Cựu chiến binh Cao su Dầu Tiếng tích cực giúp nhau làm kinh tế
Cao su Tây Ninh: Hoàn thành kế hoạch ngày 8/12
Chia sẻ của những “Bàn tay vàng”: Bình tĩnh, quyết tâm
Kon Tum: Xây dựng nhà máy chế biến mủ tờ tại huyện Ia H’Drai
Cao su khu vực Tây Nguyên: Một năm thắng lợi
Tiền lương VRG 6 tháng đầu năm tăng 22,55% so cùng kỳ 2015