CSVNO – Nhằm chào mừng Đại hội Công đoàn các cấp, tiến tới Đại hội Công đoàn Việt Nam, kỷ niệm 98 năm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam, ngày 17/6 vừa qua, Đoàn Thanh niên VRG đã tham gia giao lưu giải bóng đá Tứ hùng do Báo Nhân dân tồ chức tại Sân bóng đá Chảo lửa Tp. Hồ chí Minh.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/DSC_6335-1024x681.jpg)
Các trận đấu đã diễn ra trong không khí sôi nổi, hào hứng thu hút đông đảo cổ động viên hai bên đến tham gia cổ vũ, trong bầu không khí vui tươi, đoàn kết. Giải đấu là sân chơi bổ ích, tạo điều kiện giao lưu học hỏi cho CB.CNV LĐ tại các đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/DSC_6302-1024x681.jpg)
Với tình thần thi đấu vui tươi, đội bóng của Báo Nhân Dân đã đạt chức vô địch, giải nhì thuộc về Đội bóng Công ty Điện lực Tp. HCM, giải 3 thuộc về đội bóng Ủy ban Nhân dân Quận 3, Tp. HCM. Đội bóng Đoàn Thanh niên VRG đạt giải phong cách và giải thủ môn xuất sắc nhất giải đấu.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/DSC_6318-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/06/DSC_6323-1024x681.jpg)
MINH TÂN – PV
Related posts:
NT Ia Nhin đoạt giải nhất thi thợ giỏi Cao su Chư Păh
"Nhiều chương trình sát cánh cùng đơn vị thực hiện nhiệm vụ kép"
Y tế Cao su chăm sóc tốt sức khỏe người lao động toàn ngành
Bộ Tư lệnh Quân khu 7 tặng bằng khen cho Tạp chí Cao su VN
Chấp nhận mất mát hy sinh, đổi lại có sự bình yên, khỏe mạnh
Cao su Kon Tum: 6/11 nông trường hoàn thành sản lượng sớm
Tổ chức lễ mở cạo cao su miền núi phía Bắc vào ngày 17/10
Khối thi đua số VII VRG nỗ lực vượt khó
Cán bộ Đoàn VRG tham gia Liên hoan Thanh niên tiên tiến làm theo lời Bác
Khai mạc kỳ họp Hội đồng ANRPC lần thứ 40