CSVNO – Đó là thông tin tại cuộc họp Thường trực Hội Doanh nhân trẻ VRG về việc tổ chức Đại hội đại biểu Hội Doanh nhân trẻ Tập đoàn lần thứ VII, nhiệm kỳ 2023 – 2026, vào ngày 19/5.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/50bc5be48cef52b10bfe-1024x515.jpg)
Theo đó, Đại hội đại biểu Hội Doanh nhân trẻ Tập đoàn lần thứ VII, nhiệm kỳ 2023 – 2026 dự kiến được tổ chức vào ngày 23/6 tại Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng.
Đại hội sẽ tổng kết công tác Hội và phong trào doanh nhân trẻ Tập đoàn nhiệm kỳ 2019 – 2022, đề ra phương hướng, nhiệm vụ công tác Hội và phong trào doanh nhân trẻ Tập đoàn nhiệm kỳ 2023 – 2026. Hiệp thương chọn cử Ban chấp hành Hội khóa VII, nhiệm kỳ 2023 – 2026.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/3b64891e5e15804bd904-1024x496.jpg)
Trong khuôn khổ đại hội, VRG sẽ trao giải “Sao Vàng Cao su” lần thứ XIX và biểu dương, tôn vinh các nhà quản lý trẻ đã có thành tích xuất sắc, sáng tạo trong nghiên cứu, quản lý sản xuất kinh doanh góp phần giữ vững thương hiệu “Cao su Việt Nam” trong nhiệm kỳ 2019 – 2022. Qua đó tạo động lực thúc đẩy các nhà quản lý trẻ tiếp tục phấn đấu, trưởng thành góp phần xây dựng VRG phát triển bền vững.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
THIÊN HƯƠNG
Related posts:
Đồng chí Trần Ngọc Thuận tốt nghiệp xuất sắc Lớp bồi dưỡng dự nguồn cán bộ cao cấp khóa V
“Phấn đấu sản lượng thu mua cao su tương xứng với tiềm năng”
VRG sẽ tổ chức chuỗi hoạt động kỷ niệm 90 năm truyền thống Ngành Cao su
Sẽ hỗ trợ các đơn vị miền Trung trồng xen canh
Đ/c Ngô Quyền tái đắc cử Bí thư Đảng ủy Cao su Việt Lào
Khai giảng trực tuyến lớp Trung cấp Công nghệ kỹ thuật chế biến cao su
Bệnh viện Cao su Đồng Phú nhận cách ly tập trung phòng dịch Covid-19
Máy bón phân cho cao su kiến thiết cơ bản
Nông trường An Lập giải nhất thi Bàn tay vàng Cao su Dầu Tiếng
An Viễng nhiều năm liền về trước kế hoạch đầu tiên của Cao su Đồng Nai