CSVNO – Chiều ngày 27/4, Công ty CPCS Việt Lào cùng Công ty TNHH MTV CPPT Cao su Dầu Tiếng Việt Lào tổ chức giao lưu bóng chuyền nam, chào mừng kỷ niệm 48 năm Ngày giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975 – 30/4/2023).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/04/z4302116981094_1cf64d176638588486ff66ae65dccbd2-1024x626.jpg)
Với tinh thần “Rèn luyện sức khỏe – Đoàn kết – Phát triển”, trận giao lưu bóng chuyền đã diễn ra đầy sôi nổi, hấp dẫn với nhiều pha bóng đẹp mắt, màn so tài gay cấn với tỉ số sát sao. Cùng sự cổ vũ, động viên nhiệt tình của lãnh đạo, cán bộ quản lý và người lao động của hai đơn vị cao su có trụ sở tại tỉnh Champasak, Nước Cộng Hòa Dân Chủ Nhân Dân Lào.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/04/z4302117602122_795042a1c9c2f03de078a795cd29c565-1024x693.jpg)
Giao lưu thể thao là dịp để các vận động viên của hai đơn vị gặp gỡ, học hỏi kinh nghiệm nhằm nâng cao tinh thần thể dục thể thao, rèn luyện thể chất. Đồng thời, tạo không khí thi đua sôi nổi thúc đẩy phong trào thể dục thể thao, xây dựng văn hóa trong đơn vị. Qua đó khuyến khích, động viên cán bộ và người lao động tích cực rèn luyện sức khỏe để công tác tốt hơn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/04/z4302117293436_7ebf2b018cf35406b0087054f3f068c9-1024x714.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/04/z4302118184710_7f73a57b276c377b99dc4bc2cf80b921-1024x768.jpg)
MẪN NHI
Related posts:
Cao su Dầu Tiếng Lai Châu chăm sóc tốt 1.020ha
Mạnh dạn chuyển sang cạo D4 từ năm 2015
Thi đua đồng bộ, hiệu quả tại Cao su Chư Păh
Đảng bộ Cơ quan VRG phát huy tốt vai trò tham mưu góp phần hoàn thành nhiệm vụ chung
Công ty TNHH MTV Cao su Phú Riềng: 45 năm xây dựng, đổi mới và phát triển bền vững
Cao su Phước Hòa đối thoại định kỳ với người lao động
Khu công nghiệp đóng góp vào sự phát triển chung của VRG
Khấm khá nhờ phát triển kinh tế gia đình
Cần đảm bảo đời sống người lao động bằng tiền lương
VRG ủng hộ tỉnh Quảng Nam 200 triệu đồng phòng chống Covid