CSVNO – Đoàn Thanh niên Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tổ chức chương trình kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh, vào ngày 26/3.
Tại chương trình, ĐTN Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tuyên truyền Nghị quyết Đại hội Đại biểu toàn quốc Đoàn TNCS Hồ Chí Minh lần thứ XII, nhiệm kỳ 2022-2027 và triển khai 4 bài lý luận chính trị cho ĐVTN năm 2023.
Dịp này, BCH ĐTN Trường đã trao giải cuộc thi ảnh “Nét đẹp Đoàn viên” do Đoàn Trường phát động tổ chức từ 1/3 – 23/3, thu hút hơn 20 tác phẩm đến từ các chi đoàn được đăng trên Fanpage của Đoàn Trường.
Đồng thời, BCH Đoàn trường cũng khen thưởng ĐVTN có thành tích tốt trong công tác Đoàn và phong trào thanh niên nhân dịp kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh.
HIẾU VÕ
Related posts:
- Video Clip Hội thi "Tự hào tiến bước dưới cờ Đảng"
- Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa tình nguyện vì cộng đồng
- ĐTN VRG phát động 2 cuộc thi chào mừng 90 năm truyền thống ngành
- ĐTN Cao su Dầu Tiếng: Tặng hàng trăm phần quà cho học sinh nghèo
- Đoàn Thanh niên Cao su Chư Păh, Chư Prong trao quà thanh niên khó khăn
- Sôi nổi hoạt động Tháng Thanh niên ở Cao su Bình Long
- Cao su Dầu Tiếng tổ chức Hội thao truyền thống cấp Nông trường
- Cao su Mang Yang tổ chức đối thoại với thanh niên
- Công trình thanh niên: "Cơ quan, nông trường, nhà máy thanh toán không dùng tiền mặt"
- Cao su Phước Hòa, Lộc Ninh: Sôi nổi các hoạt động kỷ niệm thành lập Đoàn