CSVNO – Hội thao CNVCLĐ Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng khởi tranh từ 1/3 – 6/3 tại Trung tâm văn hóa thể thao Công ty. Qua 6 ngày thi đấu, Nông trường Minh Hòa đã xuất sắc đạt giải nhất toàn đoàn với tổng 75 điểm.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/03/H1-1024x577.jpg)
Tham gia hội thao năm nay có hơn 768 vận động viên thuộc 18 đơn vị cơ sở gồm nông trường, xí nghiệp chế biến, Bệnh viện đa khoa Cao su Dầu Tiếng, Cơ quan Công đoàn, các phòng ban và các Công ty Cổ phần trực thuộc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/03/H2-1024x577.jpg)
Các đơn vị tham gia thi đấu 27 nội dung của 7 bộ môn gồm: điền kinh, bơi lội, kéo co, bi sắt, cầu lông, bóng bàn và bóng đá mini
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/03/H3-1024x576.jpg)
Kết quả, ban tổ chức đã trao tổng số 198 huy chương các loại ở các nội dung. Nông trường Long Tân xếp sau NT Minh Hòa với 72 điểm, đạt giải nhì. Xí nghiệp Chế biến giải 3 với 68 điểm.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/03/H4-1024x576.jpg)
Ngoài ra, BTC còn trao nhiều giải phụ cho các cá nhân và tập thể đạt thành tích trong hội thao. Tổng kinh phí trao thưởng hội thao hơn 44,5 triệu đồng.
VIỆT QUANG
Related posts:
Công nhân cao su du lịch thời giá thấp
“Giọng hát vàng” ngành cao su
Cô giáo mê làm từ thiện
Mời tham gia bình chọn Bài hát truyền thống ngành cao su
"Quả ngọt" từ công trình hợp tác Việt - Xô
Cất cao tiếng hát người công nhân cao su miền Đông
Sức lan tỏa và hiệu ứng Cuộc thi “Cao su Đất và Người”
"Gia phả của đất” - Góc nhìn mới về nông thôn, nông dân
Hội thi Tiếng hát Công nhân Cao su: Sân chơi bổ ích của người lao động toàn ngành
Nụ cười xuân