CSVNO – Từ ngày 6 – 8/2, Đoàn Thanh niên VRG đã trao 135 suất quà với tổng trị giá trên 90 triệu đồng cho 135 thanh niên công nhân có hoàn cảnh khó khăn, vươn lên trong lao động sản xuất.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/02/41853a75d93903675a28-1024x808.jpg)
Anh Trần Quốc Bình – UV BCH TW Đoàn, Bí thư ĐTN VRG đã thăm hỏi, động viên và trao 135 suất quà tại 9 công ty cao su khu vực Tây Nguyên: Cao su Kon Tum, Krông Buk, Ea H’Leo, Chư Sê, Chư Prông, Chư Păh, Mang Yang, Sa Thầy, Chưmomray.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/02/5ef0127dd5310f6f5620-1024x687.jpg)
Trong khuôn khổ chương trình, anh Trần Quốc Bình, chia sẻ: “Thông qua chương trình tình nguyện, Tập đoàn cũng đã gửi đến đoàn viên, thanh niên có hoàn cảnh khó khăn 1 phần quà nhằm động viên, khích lệ tinh thần cũng như ghi nhận những đóng góp của các anh em. Hy vọng anh em tiếp tục gắn bó với công ty, phát huy thế mạnh của tuổi trẻ để xây dựng đơn vị phát triển ổn định, quê hương thêm giàu đẹp”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/02/ced0a770de3c04625d2d-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/02/3c41fa832dccf792aedd-1024x748.jpg)
TUỆ LINH – CTV
Related posts:
Tuổi trẻ Đoàn khối DNTW đặt mục tiêu 30 tỷ đồng cho hoạt động an sinh xã hội
Nhiều dấu ấn đậm nét trong Tháng Thanh niên của tuổi trẻ VRG
Đoàn Thanh niên Cao su Chư Păh: Tuyên dương 8 tập thể xuất sắc
Thanh niên quân đội xây sân bóng chuyền tặng người dân
Thanh niên ngành cao su được tuyên dương làm theo lời Bác
"Nếu được làm hạt giống để mùa sau..."
Cao su Bình Long trao Nhà nhân ái cho thanh niên khó khăn
Đoàn Thanh niên VRG tập huấn ở Lào
6 thanh niên VRG được tuyên dương Người thợ trẻ giỏi
Đoàn Thanh niên VRG tham gia giải bóng đá do Báo Nhân Dân tổ chức