CSVNO – Chiều ngày 11/1, lãnh đạo VRG và các công ty thành viên đóng chân trên địa bàn tỉnh Bình Phước đã đến thăm và chúc Tết Tỉnh ủy, UBND tỉnh Bình Phước nhân dịp Tết cổ truyền.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/DSC_7146-1024x683.jpg)
Thay mặt lãnh đạo VRG, ông Trần Công Kha – Bí thư Đảng ủy – Chủ tịch HĐQT VRG đã gửi lời cảm ơn đến lãnh đạo tỉnh trong những năm qua đã tạo điều kiện thuận lợi để các đơn vị thành viên VRG đang đóng chân trên địa bàn tỉnh sản xuất hiệu quả.
Qua đây ông cũng gửi lời chúc mừng năm mới, chúc mừng những thành tựu đã đạt được trong năm qua của tỉnh, đồng thời ông cũng bày tỏ mong muốn trong những năm tới, tỉnh sẽ tiếp tục tạo mọi điều kiện thuận lợi để các công ty SXKD có hiệu quả ở các lĩnh vực ngành nghề. Nhất là những ngành nghề mới của VRG mà Nhà nước đã cho phép, tạo đà cho các công ty ngày càng phát triển, có những đóng góp lớn hơn nữa cho tỉnh nhà.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/01/DSC_7163-2-1024x683.jpg)
VŨ PHONG
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Mang Yang khen thưởng 7 tập thể, 35 cá nhân vượt kế hoạch tháng 5
Cụm thi đua số 2 Ủy ban quản lý vốn Nhà nước tại doanh nghiệp tổng kết công tác thi đua khen thưởng ...
VRG đặt mục tiêu tăng trưởng 18%/năm giai đoạn 2016-2020
Đồng chí Trần Công Kha giữ chức Phó Bí thư Đảng ủy Tập đoàn
Đảng ủy VRG tổ chức học tập, quán triệt Nghị quyết Đại hội XII
Cao su Ea H’Leo dẫn đầu tỷ lệ khai thác 8 tháng đầu năm khu vực Tây Nguyên
Trực đêm trên lô những ngày cuối năm
Gặp khó vì nắng hạn mưa nhiều
Cao su Mang Yang đạt kết quả vượt bậc trong sản xuất kinh doanh
Cao su Dầu Tiếng tuyên dương 195 học sinh, sinh viên