CSVNO – Chiều 21/12, Công ty TNHH MTV Cao su Mang Yang tổ chức khen thưởng cho các cá nhân và tập thể đạt thành tích cao tại Hội thi Bàn tay vàng thu hoạch mủ cao su lần thứ XIII, năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/12/z3977031060329_74dfbc73b978921525c0090335a794d8-1024x768.jpg)
Theo đó, TGĐ công ty đã quyết định tặng giấy khen kèm 10 triệu đồng tiền thưởng cho toàn đội vì đã xuất sắc giành giải ba toàn đoàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/12/z3976973452017_3847097d5149e90a18927b368885afb3-825x1024.jpg)
Đối với các cá nhân đạt danh hiệu Bàn tay vàng và Kiện tướng đều được TGĐ công ty tặng giấy khen và 5 triệu đồng tiền thưởng. Trong đó, 3 thí sinh đạt danh hiệu Bàn tay vàng gồm Nguyễn Đức Diện của Nông trường K’dang; Trần Thị Kim Ly của Đoàn Kết và Phửi của Đội sản xuất Tân Lập.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/12/z3976973588323_cf75ff13be699acba905f034756869fd.jpg)
2 thí sinh đạt danh hiệu Kiện tướng là Lê Thị Lệ và Lê Thị Anh đều của Nông trường K’dang, trong đó chị Lê Thị Lệ là người giành được giải nhất Hội thi Bàn tay vàng thu hoạch mủ cao su của công ty năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/12/DTP_9690-1024x684.jpg)
Nhân dịp công ty tổ chức khen thưởng cho đoàn thí sinh giành thành tích cao tại Hội thi cấp ngành, TGĐ công ty cũng quyết định tăng lương trước thời hạn cho tất cả 5 thí sinh chính thức tham dự Hội thi, mức lương mới được hưởng tính từ ngày 01/01/2023.
PHẠM MẾN
Related posts:
VRG sẵn sàng trồng rừng nếu tỉnh Gia Lai giao đất sạch
Hoạt động Công đoàn hướng về cơ sở, đi vào thực chất
Đồng ý thí điểm cho hộ nông dân góp vốn bằng quyền sử dụng đất để trồng cao su
Global Witness đánh giá cao chương trình tham vấn cộng đồng của VRG
Hội thao CNVC – LĐ VRG: Giao lưu, chia sẻ, học hỏi
VRG chúc tết Bộ Tư lệnh Quân khu 7, Công An Tp. Hồ Chí Minh
Tổ chức kỷ niệm 10 năm phát triển cao su miền núi phía Bắc tại tỉnh Sơn La
Cao su Dầu Tiếng tổng kết công tác bảo vệ tài sản
VRG khai giảng lớp bồi dưỡng quản lý hành chính và doanh nghiệp
Nỗ lực tiếp bước thành công