CSVNO – Đó là thông tin được ông Nguyễn Đức Thuận – Bí thư Đảng uỷ, Giám đốc Nông trường báo cáo tại Lễ mừng công hoàn thành kế hoạch sản lượng năm 2022 tổ chức vào sáng ngày 25/11.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/ANH-1-1-1-1024x683.jpg)
Năm 2022, đơn vị được giao quản lý 1.727ha, trong đó diện tích vườn cây kinh doanh 1.167,34ha. Nông trường có 6 tổ khai thác mủ, tổng số cán bộ công nhân lao động 337 người. Kế hoạch khai thác công ty giao 2.020 tấn. Đơn vị hoàn thành kế hoạch ngày 21/11. Ước thực hiện đến 31/12 đạt 2.282,6 tấn, vượt 13% kế hoạch. 6 tổ khai thác mủ, 180 công nhân hoàn thành kế hoạch từ 30 ngày trở lên. Năng suất vườn cây đạt 2,113 tấn/ha, năng suất lao động 10,1 tấn/lao động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/ANH-2-2-1024x683.jpg)
Ông Nguyễn Hữu Tú – Thành viên HĐTV, Phó Tổng giám đốc công ty đã biểu dương thành tích và trao số tiền thưởng 25 triệu đồng cho nông trường. Mỗi tổ sản xuất được thưởng 5 triệu đồng, công nhân 500 ngàn đồng/người. Công đoàn công ty khen thưởng số tiền 6 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/ANH-3-1-1024x683.jpg)
NGUYỄN BẢO
Related posts:
Thu nhập bình quân Thủy điện Geruco Sông Côn trên 23,6 triệu đồng/người/tháng
Sôi nổi trại hè thiếu nhi Cao su Dầu Tiếng
Nông dân Tây Nguyên khổ vì tiêu chết hàng loạt: Đâu là nguyên nhân?
Giá mủ tăng, công nhân phấn khởi
Chi bộ Văn phòng Cao su Điện Biên tổ chức lễ trao tặng Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng
Bộ Chỉ huy quân sự Bà Rịa – Vũng Tàu tặng quà cho người lao động Cao su Bà Rịa
Cao su Lai Châu quyết tâm khai thác hơn 7.140 tấn mủ trong năm 2024
Cao su Lộc Ninh quyết tâm thực hiện tốt nhiệm vụ
Cao su Phước Hòa: Chăm lo tốt đời sống công nhân đồng bào dân tộc thiểu số
Nữ tổ phó công đoàn tận tâm