CSVNO – Ngày 15/11, Khối Sản xuất Nông Lâm nghiệp thuộc Đoàn Khối Doanh nghiệp Trung ương đã tổ chức chuỗi chương trình chào mừng thành công Đại hội Đoàn Khối, tại Tổng Công ty Cao su Đồng Nai.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221118_100133-1024x768.jpg)
Đoàn công tác đã thăm hỏi, động viên tặng quà cho 60 thanh niên công nhân tại Nông trường Ông Quế và Nhà máy chế biến An Lộc, Tổng Công ty Cao su Đồng Nai, trị giá 60 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/fb91b4047991bfcfe680-1024x768.jpg)
Đoàn cũng trao tặng 20 triệu đồng xây dựng sân chơi thiếu nhi tại Nông trường An Viễng và 20 triệu đồng xây dựng vườn cây thanh niên ở Nông trường Ông Quế.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/636035eaf87f3e21676e-1024x768.jpg)
Chương trình đã tạo không khí sôi nổi, thiết thực chào mừng Đại hội Đoàn TNCS Hồ Chí Minh Khối Doanh nghiệp Trung ương lần thứ IV, tiến tới Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh toàn quốc lần thứ XII, nhiệm kỳ 2022 – 2027.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221118_100137-1024x768.jpg)
Khối Sản xuất Nông Lâm nghiệp thuộc Đoàn Khối DNTW, gồm 5 đơn vị: ĐTN VRG, ĐTN Tổng Công ty Thuốc lá Việt Nam, ĐTN Tổng Công ty Lương thực Miền Nam, ĐTN Tổng Công ty Cà phê Việt Nam, ĐTN Tổng Công ty Lâm nghiệp Việt Nam.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/d31d80974d028b5cd213-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/8fc73451f9c43f9a66d5-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/11/bac63951f4c4329a6bd5-1024x768.jpg)
THIÊN HƯƠNG – TRÍ ĐỨC
Related posts:
Phát huy vai trò của Thanh niên VRG trong đấu tranh bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng
ĐTN Cơ quan Tập đoàn hỗ trợ 2 công ty miền Trung
Gần 300 CBCNV-LĐ VRG hiến máu nhân đạo
Nghị quyết Đại hội Đoàn lan tỏa sâu rộng
Thực hiện 3 công trình thanh niên gây quỹ tại Cao su Mang Yang
Đại hội Đoàn thanh niên VRG sẽ diễn ra vào ngày 4-5/5
Đoàn Thanh niên VRG tham gia Lễ khởi động Tháng Thanh niên ở Ninh Bình
Xây khu vui chơi bằng vật liệu tái chế cho trẻ em
Sôi nổi các hoạt động ý nghĩa trong “Chiến dịch kỳ nghỉ hồng”
Thanh niên Cao su Điện Biên: Tưng bừng ra quân Tháng Thanh niên