CSVNO – Nằm trong chuỗi các hoạt động hướng tới kỷ niệm 45 năm thành lập Trường Cao đẳng Cao su (23/02/1978 – 23/02/2022), kỷ niệm 64 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11, đoàn thanh niên trường đã tổ chức khai mạc Giải Bóng đá truyền thống lần thứ XXIII năm 2022, vào ngày 21/10.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/10/b1c8e50c9aac5df204bd-1-1024x767.jpg)
Giải bóng đá là hoạt động thường niên nhằm tạo ra một sân chơi lành mạnh, bổ ích, tăng cường tình đoàn kết, qua đó đẩy mạnh phong trào “Tập luyện thể dục thể thao theo gương Bác Hồ vĩ đại” cho đoàn viên thanh niên nhà trường.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/10/487c4fbb301bf745ae0a.jpg)
Giải đấu gồm 22 đội nam và 7 đội nữ, đại diện cho gần 1.000 đoàn viên thanh niên. Giải đấu được chia theo các bảng thi đấu vòng tròn tính điểm, dự kiến sẽ bế mạc vào ngày 18/11.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/10/90bd63631cc3db9d82d2-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/10/4985726708c7cf9996d6-1-1024x767.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/10/1ea1dd68a2c865963cd9-1024x768.jpg)
SỸ THẾ
Related posts:
Đoàn kết, đồng lòng, vững tin vượt qua khó khăn, thách thức
Khó khăn vẫn thi đua sôi nổi
Cao su Đồng Phú có 15 năm liên tục năng suất trên 2 tấn/ha
Công ty Cổ phần Thể thao Ngôi Sao Geru tài trợ giải bóng rổ trẻ Quốc gia
Ngày 13 đến 15/12 diễn ra Hội thi thợ giỏi cấp ngành
Trao chứng nhận cho 18 cộng tác viên xuất sắc
Nông trường VII Cao su Lộc Ninh về trước kế hoạch 40 ngày
Cao su Quảng Trị tham gia cuộc thi Dân vận khéo của tỉnh
Các đơn vị miền Trung phải chủ động tổ chức sản xuất linh hoạt phù hợp với thực tế
VRG cam kết phát triển bền vững