CSVNO – Chiều ngày 26/9, Đảng ủy Khối Doanh nghiệp TW tổ chức Hội nghị bồi dưỡng, cập nhật kiến thức theo quy định số 164-QĐ/TW của Bộ Chính trị cho 1.150 đại biểu bằng hình thức trực tiếp tại Hội trường trụ sở Đảng ủy Khối và kết nối trực tuyến tới 36 Đảng ủy trực thuộc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/DTP_5924-1024x684.jpg)
Dự Hội nghị tại điểm cầu chính, trụ sở Đảng ủy Khối Doanh nghiệp Trung ương có đồng chí Nguyễn Long Hải – UV dự khuyết BCH TW Đảng, Bí thư Đảng ủy Khối, đ/c Lê Văn Châu – Phó Bí thư Đảng ủy Khối, đ/c Hồ Xuân Trường – Phó Bí thư Đảng ủy Khối.
Dự tại điểm cầu VRG có các đồng chí: Phó Bí thư Thường trực Đảng ủy, UV BTV Đảng ủy, Thành viên HĐQT, TGĐ, Phó TGĐ, trưởng các phòng ban chuyên môn Tập đoàn…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/DTP_5905-1024x684.jpg)
Tại Hội nghị, các đại biểu được nghe Thượng tướng, PGS. TS Nguyễn Văn Thành – Phó Chủ tịch Hội đồng lý luận TW truyền đạt chuyên đề: “Doanh nghiệp Nhà nước chủ động ứng phó với tác động của an ninh phi truyền thống trong bối cảnh hiện nay góp phần thực hiện có hiệu quả mục tiêu Nghị quyết Đại hội XIII của Đảng”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
ĐÀO PHONG
Related posts:
Cao su Bình Long khen thưởng đột xuất 30 triệu đồng cho các tổ
Trên lô ngày giãn cách
Cao su Bà Rịa Kampong Thom: Điển hình vượt khó
Cao su Kon Tum: Phấn đấu lợi nhuận 2016 đạt 13,3 tỷ đồng
Cao su Đồng Nai khen thưởng 238 triệu đồng cho hội thi thợ giỏi
Gia hạn cuộc thi sáng tác "Cao su - Đất và người"
Cao su Lai Châu vững tin năm mới
Đảng bộ cơ quan VRG góp phần thực hiện thắng lợi nhiệm vụ chính trị chung của Tập đoàn
90 năm truyền thống trước cơ hội lịch sử
VRG tích cực đẩy nhanh tiến độ cổ phần hóa