CSVNO – Tối ngày 22/9 Công đoàn Cao su Việt Nam đã tổ chức buổi gặp gỡ, đó tiếp các đòan công tác của Liên đoàn Lao động các tỉnh Điện Biên, Lào Cai và Lai Châu đến thăm, học hỏi và trao đổi kinh nghiệm.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/03.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/01-1024x582.jpg)
Buổi gặp gỡ nhằm tăng cường hơn nữa mối quan hệ đoàn kết, giao lưu học tâp giữa các tổ chức Liên đoàn Lao động các tỉnh và Công đoàn các Tập đoàn, Tổng công ty Nhà nước, đặc biệt là về công tác chuẩn bị chỉ đạo Đại hội Công đoàn các cấp, nhiệm kỳ 2023 – 2028. Tăng cường mối quan hệ hợp tác trao đổi kinh nghiệm trong các hoạt động Công đoàn, làm sao để nâng cao phúc lợi, lợi ích cho đoàn viên công đoàn và NLĐ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/02-1024x639.jpg)
VŨ PHONG
Related posts:
Công đoàn Cao su Chư Sê: Xây nhà cho công nhân khó khăn
Cao su Chư Sê phát thưởng học sinh giỏi
Tập huấn kiến thức pháp luật cho người lao động Cao su Sa Thầy
Tặng nhà Mái ấm Công đoàn cho công nhân dân tộc thiểu số
Công đoàn Cao su Ea H’leo trao tặng nhà “Mái ấm Công đoàn”
Khánh thành trụ sở làm việc Công đoàn Cao su VN
Cao su Sa Thầy sôi nổi giải bóng chuyền nữ
Công đoàn Cao su Chư Mom Ray thực hiện tốt chức trách của người đại diện
Cụm thi đua Công đoàn Tây Nguyên: Trao tặng 18 nhà “Mái ấm công đoàn”
Geru Star trao quà cho công nhân khó khăn