CSVNO – Ngày 3/8, Công ty CPCS Hòa Bình đã tổ chức Lễ công bố và trao quyết định bổ nhiệm Tổng giám đốc công ty. Theo đó, ông Nguyễn Văn Quang được bổ nhiệm giữ chức vụ Tổng giám đốc Công ty CPCS Hòa Bình từ ngày 1/8/2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/08/z3617293357054_f1dddbb05b3ceaf26fe134a7ed137602-1024x768.jpg)
Tham dự Lễ công bố và trao quyết định có ông Huỳnh Văn Bảo – Thành viên HĐQT VRG; ông Huỳnh Kim Nhựt – Phó TGĐ VRG; Hội đồng quản trị và lãnh đạo công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/08/z3615006790043_5948950d5c7fed40ca5809038b287370-1024x767.jpg)
Theo quyết định số 382/QĐ – HĐQTCSHB ngày 1/8/2022, ông Nguyễn Văn Quang được bổ nhiệm giữ chức vụ TGĐ công ty từ ngày 1/8/2022, thời hạn bổ nhiệm 5 năm kể từ ngày ký. Phát biểu tại Lễ công bố và trao quyết định, ông Huỳnh Văn Bảo – Thành viên HĐQT VRG bày tỏ sự tin tưởng và kỳ vọng trên vai trò người đứng đầu đơn vị, ông Nguyễn Văn Quang sẽ có nhiều đóng góp vào việc xây dựng đơn vị ngày càng phát triển hơn, đóng góp vào sự phát triển chung của VRG và địa phương.
MINH NHIÊN
Related posts:
Gia Lai đồng ý cho chuyển sang trồng cây khác trên đất cao su
Đảng bộ Cao su Đồng Nai: Trong sạch vững mạnh tiêu biểu năm 2019
Kon Tum: Xây dựng nhà máy chế biến mủ tờ tại huyện Ia H’Drai
VRG kiến nghị bổ sung ngành nghề chính
16 tập thể và cá nhân được khen thưởng tại Hội nghị tổng kết y tế ngành
TCT cao su Đồng Nai: 10 cá nhân được tuyên dương người tốt, việc tốt
Cao su Điện Biên ký hợp đồng góp đất với người dân xã Thanh Nưa
Cao su Đồng Nai khen thưởng 238 triệu đồng cho hội thi thợ giỏi
Thu nhập người lao động Cao su Phú Riềng đạt trên 12 triệu đồng/người/tháng
Chủ tịch HĐQT VRG Trần Công Kha chúc Tết người lao động ngành cao su