CSVNO – Sáng ngày 26/7, Công ty CPCS Lai Châu tổ chức Hội nghị công bố quyết định bổ nhiệm Tổng giám đốc và Phó Tổng giám đốc công ty. Theo đó, ông Bùi Thanh Tâm được VRG bổ nhiệm giữ chức vụ Tổng giám đốc, ông Nguyễn Văn Tiến giữ chức vụ Phó Tổng giám đốc công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/7b8abfc01d05df5b8614-edited.jpg)
Tại buổi lễ, ông Huỳnh Kim Nhật – Phó TGĐ VRG trao quyết định bổ nhiệm cho ông Bùi Thanh Tâm và Nguyễn Văn Tiến. Quyết định có hiệu lực kể từ ngày 22/7/2022. Ông Nhật tin tưởng rằng trong thời gian tới, ông Tâm và ông Tiến sẽ có nhiều đóng góp cho sự phát triển của cao su ở Lai Châu ngày càng vững mạnh.
Trước sự kỳ vọng của lãnh đạo VRG, ông Bùi Thanh Tâm và ông Nguyễn Văn Tiến gửi lời cảm ơn đến các đồng chí lãnh đạo, các đồng chí trong Ban thường vụ Đảng ủy, Thành viên HĐQT VRG đã tín nhiệm bổ nhiệm chức danh mới, hai ông hứa sẽ phát huy truyền thống đoàn kết, tích cực phấn đấu xây dựng công ty, góp phần xây dựng VRG ngày càng phát triển.
MAI LIÊN
Related posts:
Đảng viên trẻ Mai Duy Tuấn được Tổng bí thư, Chủ tịch nước tặng hoa chúc mừng
Khẳng định thương hiệu Gỗ Thuận An qua 15 năm
Nhờ chủ động, linh hoạt, VRG tăng trưởng trong năm 2016
Cao su Hòa Bình vượt khó hoàn thành kế hoạch sản lượng
Nông trường K’dang giành Giải nhất Hội thi Bàn tay vàng thu hoạch mủ Cao su Mang Yang
Phải xây dựng thương hiệu gỗ cao su Việt Nam
Đ/c Huỳnh Thị Cẩm Hồng giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy Cao su Dầu Tiếng nhiệm kỳ 2015 - 2020
Lời cảm ơn nhân ngày Báo chí Cách mạng VN 21/6
Chào năm mới, khởi sắc mới!
Cao su Quảng Nam từng bước đổi mới và phát triển