CSVNO – Ngày 26/7, đoàn công tác VRG do ông Huỳnh Kim Nhựt – Phó TGĐ Tập đoàn làm trưởng đoàn đã tổ chức lễ dâng hương tại Nghĩa trang Liệt sỹ tỉnh Lai Châu nhân kỷ niệm 75 năm ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2022).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/8da796f304cbc6959fda-1024x767.jpg)
Cùng dự lễ dâng hương có đại diện lãnh đạo Công ty CP Cao su Lai Châu, Công ty CP Cao su Lai Châu II và hơn 20 đoàn viên thanh niên ưu tú của 2 công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/0eed4ea4dc9c1ec2478d-1024x767.jpg)
Đoàn đã dâng hương tại phòng thờ Bác Hồ; dâng hương tưởng niệm các Anh hùng liệt sỹ đã hy sinh để bảo vệ độc lập, tự do của Tổ quốc. Sau lễ viếng, Đoàn đã thắp hương lên từng phần mộ các Anh hùng liệt sỹ tại nghĩa trang.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/b9363d2caf146d4a3405-767x1024.jpg)
QUỲNH NGA
Related posts:
Ông Trần Ngọc Thuận tái đắc cử Chủ tịch VRA
Cao su Phước Hòa trao nhà tình nghĩa cho cán bộ chiến sĩ
Cao su Tây Ninh dẫn đầu tiến độ sản lượng
Bàn tay vàng Cao su Phú Riềng: Lê Thị Thương tiếp tục đăng quang
Bàn giao Trung tâm y tế Cao su Chư Mom Ray về địa phương
Phú Riềng lập kỷ lục
Anh Trần Ngọc Mẫn đạt giải nhất Hội thi Bàn tay vàng Cao su Lộc Ninh
Thu nhập bình quân người lao động Rubico gần 9 triệu/người/tháng
Cao su Mang Yang nhận phụng dưỡng mẹ VN Anh hùng Nguyễn Thị Xin
VRG thực hiện tốt phòng, chống tham nhũng, lãng phí