CSVNO – Ngày 16/5, Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng đã tổ chức công bố quyết định bổ nhiệm chức vụ Phó Tổng Giám đốc Công ty đối với ông Hồng Chí Bình – Kế toán trưởng kiêm Trưởng phòng Tài chính Kế toán.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/H2-BoNhiem-PTGD-Cty-1024x730.jpg)
Theo đó, ông Hồng Chí Bình nhận nhiệm vụ Phó Tổng Giám đốc Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng kể từ ngày 12/5/2022 theo quyết định số 88/QĐ-HĐTVCSDT của Hội đồng thành viên Công ty ngày 11/5/2022.
Trước đó, ngày 05/5/2022 Công ty đã tổ chức công bố quyết định bổ nhiệm bà Nguyễn Thị Thuận – Nhân viên Phòng Kỹ thuật giữ chức vụ Phó Trưởng phòng Kỹ thuật Công ty kể từ ngày 01/5/2022 theo QĐ số 181/QĐ-CSDT của Tổng giám đốc Công ty ngày 26/04/2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/H3-BoNhiem-Pho-PKThuat-Cty.jpg)
Phát biểu tại buổi lễ, bà Huỳnh Thị Cẩm Hồng – Chủ tịch Hội đồng thành viên công ty chúc mừng các cán bộ được lãnh đạo các cấp tin tưởng giao cho trọng trách mới. Bà Hồng mong rằng, với vai trò và trách nhiệm của mình, các cán bộ sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao, cùng công ty vượt qua mọi khó khăn, đưa công ty ngày càng phát triển.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
VIỆT QUANG
Related posts:
Bà Rịa - Kampong Thom ưu tiên chăm lo đời sống người lao động
Công ty 75 (Binh đoàn 15): Trao 2 "Ngôi nhà 100 đồng"
Thời điểm này sức khỏe người lao động là quan trọng nhất
VRG xây dựng thêm 17 dây chuyền chế biến giai đoạn 2020 - 2025
Nâng cao hơn nữa giá trị thương hiệu cơ khí cao su
Công trình tôn tạo Khu di tích Phú Riềng Đỏ sẽ hoàn thành trước 28/10
Ông Lê Khả Liễm được nhận bằng Lao động sáng tạo
Cao su Kon Tum: Trồng xen toàn bộ diện tích trồng 2013-2015
Khối Duyên hải miền Trung vượt khó, hoàn thành nhiệm vụ
Cao su Phú Thịnh tổ chức thành công Hội thi Bàn tay vàng 2020