CSVNO – Ngày 10/5, Đoàn thanh niên Công ty TNHH MTV Cao su Ea H’Leo trao tặng công trình thanh niên “Bến nhập mủ” cho đội sản xuất cao su Ea Wy, với trị giá 5 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/trao-ben-nhap-mu-1024x768.jpg)
Tham dự buổi trao “Bến nhập mủ” có bà Trần Thị Mai – Phó Tổng giám đốc Công ty, ông Trường Công Lực – Chủ tịch Công đoàn Công ty, anh Nguyễn Nghiêm – Bí thư Đoàn thanh niên Công ty; đại diện các phòng ban chuyên môn của Công ty TNHH MTV Cao su Ea H’Leo.
Khi công trình thanh niên “bến nhập mủ” được xây dựng hoàn thành và đưa vào sử dụng, sẽ góp phần tạo điều kiện thuận lợi cho công nhân lao động và đơn vị trong việc tập trung mủ sau khai thác, để đưa về công ty và xí nghiệp chế biến mủ đảm bảo an toàn, không bị thất thoát mủ; đồng thời xây dựng nơi làm việc của công nhân lao động sạch – đẹp – an toàn.
Được biết, hoạt động này hiết thực lập thành tích chào mừng Đại hội đoàn các cấp nhiệm kỳ 2022 – 2027, kỷ niệm 132 năm ngày sinh chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2022) và hướng ứng Tháng công nhân năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
TRƯỜNG NGỮ
Related posts:
Đoàn Thanh niên VRG giao lưu bóng đá chào mừng Ngày truyền thống lực lượng An ninh điều tra
Đoàn Thanh niên Cao su Bà Rịa nhận phụng dưỡng người già khó khăn
Đội bóng TCT Lương thực miền Nam vô địch giải bóng đá "Thanh niên VRG Cup 2023"
Đoàn Thanh niên VRG góp ý Dự thảo Văn kiện ĐH Đảng
Lan tỏa hình ảnh đẹp của tổ chức Đoàn
Ngày hội văn hóa thể thao năm 2014: sân chơi bổ ích, thú vị cho ĐVTN
Đoàn TN Cao su Đồng Nai tổ chức thi kể chuyện - vẽ tranh hè 2015
“Phát huy sức trẻ, lập thành tích chào mừng sự kiện của ngành”
Tiếp sức công nhân thi đua nước rút
Đoàn Thanh niên Cao su Phú Riềng họp mặt cán bộ Đoàn qua các thời kỳ