CSVN – Truyền thống xây dựng và phát triển của ngành cao su Việt Nam là một trang sử vàng chói lọi, qua đó hình ảnh người công nhân cao su kiên trung và cần mẫn là những hình ảnh đẹp mang lại động lực và sức mạnh tinh thần cho ngành cao su phát triển bền vững. Bộ ảnh được chụp tại Cao su Dầu Tiếng – đơn vị có bề dày truyền thống trong kháng chiến và trong xây dựng kinh tế ngày nay. Với chủ đề “Tự hào truyền thống, ngời sáng tương lai”, những tấm ảnh chân thực được chụp từ quá trình lao động học tập thực tế, toát lên niềm vui, lòng yêu nghề, trân trọng truyền thống và tinh thần quyết tâm gắn bó, đoàn kết góp phần xây dựng ngành phát triển bền vững.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/277329324_386713773027621_4524275161306796958_n.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/277361461_730553991437204_729516699666452536_n.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/277366769_373803214604750_8273797364358109460_n.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/277453835_434674378466254_6981125425989813125_n.jpg)
ĐỖ VĂN THỌ
Related posts:
Cao su Bà Rịa Kampong Thom sôi nổi hội thi mừng Ngày Phụ nữ Việt Nam
Phong trào VHVN-TDTT: Vui, khỏe, thêm gắn kết
Ngày hè của con em công nhân cao su
Độc đáo lễ hội trái cây "trên bến dưới thuyền"
Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su: Thêm 5 nghề mới tuyển sinh trong năm 2021
Điểm cao dành tặng mẹ
Ảnh dự thi "ánh sáng từ dòng vàng trắng" lần thứ V năm 2019
Viết cho em ngày 8 tháng 3!
Bảo tồn giá trị lịch sử, truyền thống di tích Phú Riềng đỏ anh hùng
“Mặc kệ thiên hạ” sống cuộc sống đời mình