CSVNO – Sau 2 ngày tranh tài sôi nổi, ngày 7/5 Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh đã tổ chức bế mạc giải quần vợt mở rộng năm 2022 chào mừng 47 năm ngày giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4) và 136 năm ngày Quốc tế lao động (1/5).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/DSC_0142-1024x685.jpg)
Giải quần vợt mở rộng lần này quy tụ trên 20 VĐV là các đồng chí lãnh đạo Tỉnh ủy, Sở Công an tỉnh Gia Lai, huyện Chư Păh và NLĐ thuộc công ty. Giải được chia làm 2 nội dung gồm nội dung dành cho các đồng chí lãnh đạo và nội dung dành cho NLĐ trực thuộc công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/DSC_0148-1024x685.jpg)
Kết thúc giải đấu, ban tổ chức đã trao 8 giải cho các VĐV ở cả 2 nội dung. Ở nội dung dành cho lãnh đạo, giải nhất thuộc về căp VĐV Rah Lan Chung – Đỗ Minh Hiên. Đối với nội dung dành cho NLĐ trực thuộc công ty, giải nhất thuộc về cặp VĐV Đậu Quang Hồng – Trần Minh Giáp.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/DSC_0137-1024x685.jpg)
GIA LINH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Tháng 4/2016 tổ chức Hội thi "Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi" cấp ngành
Đại hội của niềm tin và hy vọng
Nhiều hoạt động chăm lo công nhân lao động
Ông Mai Khánh tái đắc cử chức Chủ tịch Công đoàn Cao su Bà Rịa
Trao nhà Mái ấm Công đoàn cho công nhân Cao su Mang Yang
Tuyên dương 463 học sinh, sinh viên "Học giỏi - Vượt khó"
Công đoàn Công ty CP Quasa Geruco tổ chức hội thi nấu ăn mừng ngày Quốc tế Phụ nữ
Công đoàn Cao su Nghệ An chăm lo tốt đời sống người lao động
Trường Cao đẳng Cao su tuyên dương lao động nữ
Cao su Dầu Tiếng trao 104 suất học bổng cho học sinh giỏi