CSVNO – Ngày 25/3, ĐTN Công ty CPCS Điện Biên đã tổ chức thành công Hội thao thanh niên chào mừng kỷ niệm 91 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931 – 26/3/2022).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/z3291318501888_9156e9ba44dc0bae3f21aeb89649275a-1024x545.jpg)
Hội thao đã thu hút gần 100 đoàn viên thanh niên đến từ văn phòng công ty và 3 Nông trường Điện Biên, Mường Chà và Tuần Giáo. Với tinh thần giao lưu, học hỏi, rèn luyện sức khỏe, các vận động viên đã mang đến không khí cuồng nhiệt, rộn rã tiếng cười.
Đây là sân chơi bổ ích giúp kết nối, tăng thêm tinh thần đoàn kết và tạo môi trường gặp gỡ, giao lưu cho đoàn viên thanh niên sau những giờ lao động trên khắp các đơn vị. Đồng thời, phát huy tinh thần đoàn kết, tình đồng đội, ý thức xây dựng tập thể ngày càng vững mạnh.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/z3291318504899_0539afe734d231356dda3fb3a5bc3d92-1024x611.jpg)
Thông qua Hội thao nhằm đánh giá và đẩy mạnh hơn nữa phong trào tập luyện, thể dục, thể thao cho thanh niên góp phần thực hiện tốt công việc chuyên môn của các đơn vị. Đây cũng là dịp để tuyển chọn chuẩn bị nhân sự tham gia Hội thao tại địa phương và Hội thao Tập đoàn trong thời gian tới.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/z3291318508246_938ad31b46f09a7fec3d6acf17c0d282-1024x768.jpg)
Kết quả chung cuộc, Ban tổ chức đã trao phần thưởng, cờ và hoa cho 1 giải nhất toàn đoàn, 1 giải nhì toàn đoàn và 3 giải ba toàn đoàn cho các đơn vị tham dự.
VÂN SƠN
Related posts:
Buồng khử khuẩn tự động đa năng ở Cao su Phước Hòa
Tô thắm màu áo xanh thanh niên trên nước bạn Campuchia
Hoạt động Tháng Thanh niên 2018: Bảo đảm thiết thực, hiệu quả
Sức trẻ tình nguyện tham gia phòng, chống dịch Covid-19
VRG tiếp đoàn cán bộ cấp cao TW Đoàn Thanh niên Lào
“Thế hệ trẻ hãy viết tiếp trang sử vẻ vang của ngành cao su”
Đẩy mạnh tuyên truyền biển, đảo cho thanh niên
Đoàn TN Công ty mẹ VRG đoạt giải nhất "Tiến bước dưới cờ Đảng"
Người thợ trẻ giàu nhiệt huyết
Đoàn Thanh niên Cao su Đồng Nai tình nguyện hỗ trợ công nhân mùa tái canh