CSVNO – Vừa qua, Đoàn Thanh niên (ĐTN) Công ty Cổ phần Cao su Tân Biên đã phối hợp với Huyện đoàn Tân Châu tổ chức chương trình “Thắp sáng đường quê”, hưởng ứng hoạt động chung tay xây dựng nông thôn mới năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/03-1024x653.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/04-1024x656.jpg)
Chương trình đã trồng được 200 cây xanh, lắp đặt 15 trụ đèn năng lượng mặt trời, trao tặng Khu vui chơi miễn phí và tặng quà cho các cháu thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn. Đây là một trong những công trình, phần việc thanh mà ĐTN công ty phối hợp cùng thực hiện với huyện đoàn, nhằm thiết thực chào mừng Đại hội ĐTN các cấp, tiến tới Đại hội đại biểu ĐTN Cộng sản HCM nhiệm kỳ 2022 – 2027.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/01-1024x675.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/02-1024x683.jpg)
HÀO CANG – VP
Related posts:
Gắn biển công trình thanh niên "Thắp sáng đường lô"
Thiết thực hoạt động "Xuân tình nguyện 2018” ở Cao su Sa Thầy
Phân biệt vai trò Hội Liên hiệp Thanh niên và Đoàn Thanh niên
Nâng cao hiệu quả hoạt động Ban liên lạc sinh viên VRG
Hoạt động Đoàn các đơn vị
Xung kích trong phong trào thi đua nước rút
Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa tổ chức khai mạc hè
Tháng Thanh niên về nguồn tại Cao su Bà Rịa
ĐTN Cao su Đồng Nai thực hiện công trình thanh niên chào mừng 90 năm truyền thống
Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa tình nguyện vì cộng đồng
[…] khu vực xã Thạnh Tây, huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh NHƯ NGUYỆT – VP Categories Uncategorized Post navigation Vì sao chủ đầu tư tòa nhà chọc trời ở […]