CSVNO – Chiều ngày 20/1, KCN Nam Tân Uyên đã tổ chức chương trình trao quà Tết cho công nhân xa quê. Tại đây, 330 công nhân không có điều kiện về quê đón Xuân Nhâm Dần 2022 được nhận 1 phần quà trị giá 550 ngàn đồng/phần.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3125352598030_cda71a4f09435a4b8139ce2a1fa409d2-1-1024x577.jpg)
Được biết, do dịch bệnh Covid – 19 diễn biến phức tạp nên năm nay, các hoạt động văn nghệ, giao lưu và bốc thăm trúng thưởng không được tổ chức. Tuy nhiên, “Chương trình trao quà Tết cho công nhân xa quê” đã trở thành hoạt động thường niên rất có ý nghĩa của KCN Nam Tân Uyên. Qua đó thể hiện được trách nhiệm xã hội của chính quyền các cấp, cũng như của doanh nghiệp, góp phần ổn định, chăm lo đời sống vật chất và tinh thần cho công nhân được vui Xuân đón Tết.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3125352617225_32d030c6827ac5ad2938d12df6a1bd14-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3125352608489_201c75ae25e174952a97149f7744f3f3-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3125352593086_f70c927daf6199803cd831e3ea674337-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/image.jpeg)
NG. CƯỜNG
Related posts:
"VRG phải đổi mới theo xu hướng thị trường"
Quyết liệt, khẩn trương thực hiện lộ trình tái cơ cấu
Cao su Chư Mom Ray khai mạc lớp luấn luyện cho lực lượng tự vệ
Ủy ban Quản lý vốn Nhà nước tại doanh nghiệp làm việc với VRG về kế hoạch sản xuất, đầu tư phát triể...
90 năm truyền thống trước cơ hội lịch sử
VRG Khải Hoàn nỗ lực thực hiện cao nhất kế hoạch năm 2023
Trường CĐ Công nghiệp Cao su cần chú trọng mở thêm lĩnh vực đào tạo Phát triển bền vững
Thi đua góp sức cho tăng trưởng Gỗ Thuận An
Công bố Quyết định bổ nhiệm Tổng giám đốc VRG - Công ty cổ phần
Miền Trung ra quân trồng mới cao su đầu năm