CSVNO – Ngày 20/1, Đoàn Thanh niên (ĐTN) VRG đã đến thăm hỏi, tặng 40 suất quà Tết (mỗi suất 500.000 đồng) cho công nhân, NLĐ có hoàn cảnh khó khăn là đoàn viên thanh niên (ĐVTN) thuộc Công ty Cổ phần Cao su Sơn La.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/3-1024x683.jpg)
Đến dự chương trình trao quà có đồng chí Trần Quốc Bình – Uỷ viên Ban chấp hành TW Đoàn, Ủy viên Ban thường vụ Đoàn Khối Doanh nghiệp TW, Chủ tịch Hội Liên hiệp thanh niên, Bí thư ĐTN VRG và đồng chí Nguyễn Minh Thông – Phó Bí thư ĐTN VRG.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/2-2-1024x683.jpg)
Đây là hoạt động nằm trong chương trình “Tình nguyện mùa đông 2021- Xuân tình nguyện 2022” khu vực miền núi phía Bắc. Hoạt động mang ý nghĩa nhân văn sâu sắc, thể hiện sự quan tâm của ĐTN VRG mỗi khi Tết đến, Xuân về nhằm động viên tinh thần, chia sẻ khó khăn, mang cái Tết đầm ấm, đủ đầy hơn tới công nhân, NLĐ. Đồng thời, tạo động lực, khích lệ đoàn viên, NLĐ làm việc có năng suất, chất lượng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/1-8-1024x683.jpg)
Chị Lò Thị Hằng – công nhân Nhà máy chế biến 28/10, đại diện cho ĐVTN công ty chia sẻ: “Năm nay được ĐTN VRG quan tâm, ra tận nơi trao quà trong dịp Tết cổ truyền, tôi rất vui mừng, và cảm ơn sự quan tâm của lãnh đạo VRG, ĐTN VRG và công ty. Nhân dịp Tết đến, Xuân về kính chúc lãnh đạo VRG và công ty một năm mới an khang thịnh vượng”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/4-1024x683.jpg)
DUYÊN ĐỖ
Related posts:
VRG ký kết hợp tác với Trung ương Đoàn
Đoàn Thanh niên Cao su Chư Păh: Trao quà con công nhân khó khăn
Phát huy sức mạnh tuổi trẻ, đưa ngành vượt khó
Hỗ trợ xây dựng 10 căn nhà Thanh niên biên giới Lào - Việt
Tuổi trẻ Cao su Bình Long: Dấu ấn nhiệm kỳ 2017 - 2022
Gương cán bộ Đoàn học và làm theo Bác
Đoàn Thanh niên Cao su Bà Rịa Kampong Thom sôi nổi hội thi bi lắc
Hỗ trợ các đơn vị miền Trung phòng chống dịch Covid-19
Đoàn Thanh niên Cao su Bà Rịa tổ chức lễ ra quân Tháng Thanh niên
Trưởng thành từ quyết định xa quê lập nghiệp