CSVNO – Vừa qua, tại Nông trường Hiệp Đức, ban lãnh đạo Công ty TNHH MTV Cao su Quảng Nam phối hợp cùng Công đoàn công ty tổ chức buổi đối thoại – tọa đàm cùng người lao động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2895620133241_43cb5008654c4552ca37539c475d48a1-1024x768.jpg)
Đây là dịp để lãnh đạo công ty và người lao động có thể trao đổi, thảo luận những vấn đề liên quan đến quyền, lợi ích hợp pháp cũng như tình hình sản xuất kinh doanh của đơn vị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2895619901167_4a0b165f45f16d257b2ec545df73da11-1024x768.jpg)
Tại buổi đối thoại, ban lãnh đạo công ty đã giải đáp những đề xuất, kiến nghị của công nhân lao động liên quan đến những giải pháp khai thác mủ cao su, giải đáp những vấn đề phát sinh trong quá trình khai thác và triển khai những chủ trương mới của lãnh đạo công ty đến công nhân các tổ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2895619687614_2eb8381e706e967431e283bb65bd2b79-1024x768.jpg)
Cũng trong dịp này, công đoàn và lãnh đạo công ty đã trao quà cho những công nhân tiêu biểu tại Nông trường Hiệp Đức. Đây cũng là một trong những hoạt động thiết thực nhằm chào mừng kỷ niệm 92 năm ngày truyền thống ngành cao su Việt Nam (28/10/1929 – 28/10/2021).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2895620348131_6a56e9422607ed713daf477a41f4a8ac-1024x768.jpg)
ĐÀI TRANG
Related posts:
Cao su Kon Tum có 11 năm liên tiếp tham gia Câu lạc bộ 2 tấn của VRG
Cao su Chư Sê: Khen thưởng 32 công nhân xuất sắc quý I
VRG hỗ trợ tỉnh Đồng Nai trong lộ trình xây dựng Sân bay Long Thành
Tiêm vaccine đồng loạt cho người lao động tại các công ty cao su tỉnh Kampong Thom, Campuchia
Chỉ có đẩy mạnh cổ phần hóa mới tháo gỡ được nhiều khó khăn
Phước Hòa chuẩn bị tốt nhất để Hội thi thành công
Cổ phần hóa doanh nghiệp Nhà nước: Vì sao chưa hấp dẫn nhà đầu tư chiến lược?
Cao su Bà Rịa Kampong Thom: Điển hình vượt khó
Cao su Bình Long thắng lợi toàn diện
Chuyển đổi xanh là cơ hội lớn, lâu dài cho ngành gỗ