CSVNO – Ngày 1/11, Ban lãnh đạo Cao su Lộc Ninh và Nông trường V đã tổ chức khen thưởng cho tập thể Tổ 7 (Nông trường V) về trước kế hoạch năm 65 ngày và 37 công nhân hoàn thành vượt mức kế hoạch sản lượng sớm nhất trong tháng 10.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2897382470154_8f689754e48646b23c575804d49d39e8-1-edited.jpg)
Năm 2021, Tổ 7 được Nông trường V giao kế hoạch sản lượng khai thác là 229 tấn. Với sự nỗ lực, quyết tâm cao của cả tập thể, đến ngày 27/10, Tổ 7 đã hoàn thành kế hoạch sản lượng và về trước kế hoạch năm 65 ngày. Dịp này, công ty đã khen thưởng cho tập thể Tổ 7 7 triệu đồng, khen thưởng cho tổ trưởng Tổ 7 2 triệu đồng. Bên cạnh đó, công ty cũng đã khen thưởng cho 37 công nhân và 1 tổ trưởng đã hoàn thành vượt mức kế hoạch sản lượng sớm nhất trong tháng 10 của Nông trường. Tổng tiền thưởng trao trong dịp này hơn 32 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2897382444886_10af66a6ee0becece4cf7f61fac4eb0f-1-edited.jpg)
Tại buổi lễ khen thưởng, ông Phan Tấn Hải – TGĐ công ty đã biểu dương những kết quả xuất sắc của Tổ 7, đồng thời đề nghị NLĐ trong Tổ 7 nói riêng và Nông trường V nói chung tiếp tục nỗ lực, phấn đấu để đạt được thành tích cao hơn trong năm 2021.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2897382887825_b0ec33b8f61a4f234da131f7ea7cc1d1-edited.jpg)
Cùng ngày, Đoàn thanh niên công ty cũng đã trao tưởng cho 6 đoàn viên thanh niên thuộc Chi đoàn 1 và Chi đoàn 3 trực thuộc Đoàn cơ sở Nông trường V có thành tích về trước kế hoạch trong phong trào “Tấn sản phẩm mủ vượt” năm 2021.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2897382444499_a9e238705e764784f50d2dc7befb17c7-edited.jpg)
MINH NHIÊN, Ảnh: CTV
Related posts:
Đồng hành cùng người lao động vượt khó, thi đua lao động sản xuất
Sáng kiến dùng lưỡi lam máy cắt cỏ chế tạo nhiều dụng cụ, mang lại hiệu quả cao
Thu nhập bình quân VRG Bảo Lộc đạt 25 triệu đồng/người/tháng
Cao su Bình Long: Nông trường Xa Trạch nhất toàn đoàn hoạt động thể thao chào mừng các ngày lễ lớn n...
Lan tỏa việc học và làm theo gương Bác
Các công ty cao su miền núi phía Bắc: Vượt khó hoàn thành nhiệm vụ
Công đoàn Cao su Sa Thầy khen thưởng 34 tập thể, cá nhân vượt sản lượng tháng 8
Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su thưởng nóng 2 đơn vị về trước kế hoạch
Đảng bộ Cao su Bà Rịa: Lãnh đạo công ty phát triển ổn định, vững mạnh
Cao su Tân Biên: Đạt được nhiều kết quả nổi bật trong 35 năm