CSVNO – Kỷ niệm 91 năm ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam (20/10/1930 – 20/10/2021), Cao su Lai Châu đã tổ chức nhiều hoạt động chào mừng như gặp mặt và tặng quà NLĐ nữ, tổ chức chương trình văn hóa văn nghệ… thu hút đông đảo NLĐ trong đơn vị tham gia.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/10/1ea331aabd3674682d27-1024x472.jpg)
Đây là một trong những hoạt động chào mừng kỷ niệm 91 năm ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam (20/10/1930 – 20/10/2021), gắn với kỷ niệm 92 năm truyền thống ngành CSVN (28/10/1929 – 28/10/2021); Đặc biệt kỷ niệm 14 năm ngày thành lập Công ty CPCS Lai Châu (18/10//2007 – 18/10/2021), đồng thời thể hiện sự quan tâm của ban lãnh đạo và Công đoàn công ty đến lực lượng lao động nữ. Dịp này, Công đoàn công ty đã đến thăm và tặng quà cho chị em nữ trong công ty với tổng số tiền hơn 79 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/10/z2860441433207_87166436ae905c5ed9d8db24b98ca9cc-1024x653.jpg)
Chào mừng ngày 20/10, các Công đoàn trực thuộc cũng đã tổ chức cho chị em những hoạt động rất thiết thực, ý nghĩa và có hiệu quả như tổ chức họp mặt giao lưu, ôn truyền thống, tọa đàm, văn hóa văn nghệ, thể thao… thu hút đông đảo NLĐ trong toàn đơn vị tham gia.
MAI LIÊN
Related posts:
3 nhiệm vụ đột phá nâng cao đời sống công nhân, người lao động
Ông Đào Quang Đán tái đắc cử Chủ tịch Công đoàn Cao su Phú Riềng
Cao su Sa Thầy: Trao 2 nhà "Mái ấm Công đoàn" cho công nhân khó khăn
Nhiều hoạt động chăm lo công nhân lao động
Công đoàn Công ty CP Quasa Geruco tổ chức hội thi nấu ăn mừng ngày Quốc tế Phụ nữ
Sôi nổi Hội thao CNVC LĐ VRG khu vực I
Cao su Lai Châu 2 giao lưu, biểu dương công nhân lao động
Tổ chức thêm nhiều hoạt động cho công nhân người Lào
Không thể xem nhẹ bữa ăn giữa ca
Tặng 300 suất quà cho trẻ em suy dinh dưỡng