CSVNO – Sáng ngày 21 – 22/9, Công đoàn Cao su Tân Biên đã đến trực tiếp Tổ, Đội của các đơn vị sản xuất để hỗ trợ cho 98 người lao động (NLĐ) thực hiện sản xuất theo phương án “3 tại chỗ”. Mỗi NLĐ được hỗ trợ 1 triệu đồng, tổng số tiền Công đoàn công ty hỗ trợ NLĐ đợt này là 98 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/09/hinh-2-1024x768.jpg)
Thực hiện kế hoạch tổ chức sản xuất theo phương án “3 tại chỗ” của các đơn vị đã được TGĐ công ty phê duyệt trong thời gian thực hiện giãn cách xã hội toàn tỉnh theo Chỉ thị 16/CT -TTg ngày 31/3/2020 của Thủ tướng Chính phủ, toàn công ty có 98 NLĐ thực hiện theo phương án này. Trong đó, Nông trường Bổ Túc có 79 NLĐ, Nông trường Tân Hiệp có 5 NLĐ, Xí nghiệp cơ khí chế biến có 5 NLĐ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/09/Hinh-1-1024x768.jpg)
DƯƠNG HOÀNG PHỤNG
Related posts:
Công đoàn Cao su Việt Nam khen thưởng tổ xuất sắc Cao su Tây Ninh
Cao su Tây Ninh trao nhà mái ấm Công đoàn
Cao su Bà Rịa Kampong Thom sôi nổi hội thao chào mừng lễ Chum Ben
Ông Đào Quang Đán tái đắc cử Chủ tịch Công đoàn Cao su Phú Riềng
Người lao động vững lòng tin, sát cánh cùng doanh nghiệp
"Đội ngũ cán bộ Công đoàn cao su các cấp giỏi lý luận, giàu thực tiễn"
Công đoàn Cao su Chư Păh: Tập huấn vệ sinh an toàn thực phẩm và sơ cấp cứu cho cô nuôi dạy trẻ
Mua cổ phần ưu đãi để thực hiện quyền làm chủ
Nhiều mô hình hay trong phát triển kinh tế gia đình
Trường Cao đẳng CN Cao su tổ chức nhiều hoạt động ngày Gia đình Việt Nam