CSVNO – Trong 2 ngày 17 và 18/6, đại diện Lãnh đạo VRG đã đến thăm, chúc mừng các cơ quan quản lý báo chí và cơ quan báo chí tại TP HCM, nhân kỷ niệm 96 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21/6/1925 – 21/6/2021)
Thay mặt lãnh đạo VRG có ông Lê Thanh Hưng – Phó TGĐ VRG, Đại diện Ban Tuyên giáo Thi đua, Đại diện lãnh đạo Tạp Chí Cao su Việt Nam đã đến thăm, chúc mừng Cơ quan thường trực Ban Tuyên giáo Trung ương, Văn phòng Đại diện Bộ Thông tin và Truyền thông, Văn phòng Đại diện Hội Nhà báo VN tại TP HCM, Hội Nhà báo TP HCM, Đài truyền hình Tp.HCM (HTV), Đài truyền hình Việt Nam (VTV), và các cơ quan báo chí tại Tp. HCM.
Đại diện các cơ quan báo chí gửi lời cảm ơn đến lãnh đạo VRG đã quan tâm đến báo chí trong thời gian qua cũng như trong dịp kỷ niệm ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam. Trong những năm qua, VRG đã cung cấp đầy đủ các thông tin đến các cơ quan báo chí, góp phần phản ánh kịp thời các hoạt động của VRG đến bạn đọc, khán thính giả.
Thay mặt lãnh đạo VRG, tại các buổi gặp mặt ông Lê Thanh Hưng bày tỏ mong muốn các cơ quan truyền thông báo chí sẽ duy trì mối quan hệ gắn kết đồng hành cùng với VRG trong tới gian tới nhằm góp phần cùng với VRG hướng tới sự phát triển bền vững.
VŨ PHONG
Related posts:
- Hội thi "Bàn tay vàng" Cao su Sa Thầy: Nông trường Suốt Cát thâu tóm giải thưởng
- Cao su Chư Păh trao nhà tình thương cho công nhân khó khăn
- Cao su Chư Sê – Kampong Thom ra quân khai thác và thi thợ giỏi
- Trao Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đồng chí Phan Mạnh Hùng
- Đoàn cán bộ VRG thăm, tặng quà chiến sĩ và nhân dân huyện đảo Trường Sa
- Nhất Hưng Group: Tặng 400 suất quà cho công nhân Cao su Kon Tum
- Cao su Bình Long thu nhập trên 4,8 triệu đồng/người/tháng
- Cao su Dầu Tiếng được trao danh hiệu “Doanh nghiệp vì nhà nông”
- Điều chỉnh giảm kế hoạch sản lượng năm 2018 cho Cao su Quảng Nam
- Thư chúc mừng nhân ngày truyền thống tuyên giáo của Đảng