CSVNO – 200 vận động viên là CB.CNVC – LĐ của Cao su Lộc Ninh rất hào hứng khi tham gia giải bóng chuyền nam – nữ chào mừng Tháng công nhân năm 2021. Lễ khai mạc được tổ chức vào sáng ngày 25/4.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/04/z2455861377043_cf7808fcb3d197bc24baca204726c8b2.jpg)
Giải đấu năm nay được tổ chức trong 3 ngày (từ ngày 25/4 đến ngày 27/4/2021), thu hút hơn 200 VĐV đến từ 11 đơn vị trực thuộc trong toàn công ty tham gia.
Giải bóng chuyền nam – nữ được tổ chức nhằm tăng cường tinh thần đoàn kết, giao lưu giữa các đơn vị, đẩy mạnh phong trào thể dục thể thao, góp phần rèn luyện nâng cao thể chất, tăng cường sức khỏe cho CB.CNVC-LĐ trong toàn đơn vị, nhằm tăng hiệu quả trong lao động sản xuất để phấn đấu hoàn thành các chỉ tiêu kế hoạch, nhiệm vụ năm 2021.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/04/z2455861265432_a9d305a6f08fb779747d1a9e13ebca68.jpg)
ANH THƯ
Related posts:
Học và làm theo Bác là việc làm thường xuyên, tự giác
Cao su Hà Giang góp sức cho thành công hội diễn
Phụ nữ quân đội đoàn kết, sáng tạo
Háo hức niềm vui khi Xuân về
Cao su Krông Buk - Rattanakiri đạt giải nhất toàn đoàn Hội thao Khu vực Campuchia - Lào
Niềm vui của những "chân đi"
Tạp chí Cao su mở cuộc vận động sưu tầm ảnh tư liệu truyền thống của ngành
Bình chọn bài hát truyền thống ngành cao su VN
A Yung hát hay đàn giỏi
Hội thi Tiếng hát Công nhân cao su