CSVNO – Sáng ngày 17/03, Hội đồng Thành viên Công ty tổ chức Hội nghị cán bộ chủ chốt lấy ý kiến giới thiệu bổ nhiệm bà Huỳnh Thị Cẩm Hồng – Bí thư Đảng ủy – TV. HĐTV Công ty giữ chức vụ Chủ tịch Hội đồng Thành viên Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/03/H2-BoNhiem-CT-HDTV-Cty-CSDT-1024x671.jpeg)
Tại hội nghị, các đại biểu là cán bộ chủ chốt trong toàn công ty đã thống nhất ý kiến về công tác nhân sự tín nhiệm vào chức chức chủ tịch Hội đồng thành viên công ty. Theo đó, đại biểu dự hội nghị đã có nhiều ý kiến đóng góp, nhận xét về cá nhân đại biểu được đề cử bổ nhiệm chức danh trên. Song song đó, các đại biểu dự hội nghị đã tiến hành bỏ phiếu tín nhiệm đối với đề cử bổ nhiệm bà Huỳnh Thị Cẩm Hồng – Tỉnh uỷ viên – Bí thư Đảng uỷ Công ty làm chủ tịch hội đồng thành viên công ty thay cho ông Lê Thanh Hưng – Phó tổng giám đốc VRG.
Hội nghị được nghe bà Huỳnh Thị Cẩm Hồng thông qua bản tự kiểm điểm quá trình công tác và chương trình hành động của nhân sự được giới thiệu xem xét lấy ý kiến bổ nhiệm. Hội nghị đóng góp ý kiến đối với bản tự kiểm điểm quá trình công tác và chương trình hành động, nhận xét đánh giá của cấp ủy và tập thể lãnh đạo Công ty đối với bà Huỳnh Thị Cẩm Hồng.
VIỆT QUANG
Related posts:
Tri ân các "chiến sỹ áo trắng" ngành cao su
Khai giảng lớp cao cấp lý luận chính trị khoá 48
Cao su Bà Rịa tổ chức nói chuyện “Bác Hồ với công nhân”
Cao su Đồng Nai thưởng 3 tháng lương cho người vượt sản lượng cao nhất
Lãnh đạo VRG chúc Tết Tổ chức Oxfam Campuchia và Chủ tịch Hội đồng Hiếp pháp Campuchia
Cơ khí Cao su tiếp tục khẳng định thương hiệu
VRG đóng góp tích cực cho phát triển kinh tế - xã hội Campuchia
Cao su Sa Thầy ghi danh vào Câu lạc bộ 2 tấn của VRG
VRG sẽ tiết giảm 313 tỷ đồng suất đầu tư trong năm 2016
Cao su Chư Sê, Chư Prông: Phấn đấu vượt trên 5% kế hoạch