CSVNO – Thiết thực chào mừng kỷ niệm 91 năm ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam (03/02/1930 – 03/02/2021) và đón Tết Cổ truyền dân tộc Tân Sửu 2021, ngày 6/2, tại xã Đá Bạc, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, ĐTN VRG phối hợp cùng TW Hội LHTN, Hội LHTN tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, ĐTN Bộ Tư pháp tổ chức chương trình “Xuân tình nguyện – Tết sẻ chia” năm 2021.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/02/z2319116005305_33a0393792e97b563acade090871fae2-1024x768.jpg)
Tại chương trình, Đoàn công tác đã trao tặng 100 phần quà cho hộ gia đình, hộ thanh niên nghèo, gia đình chính sách… Mỗi phần quà gồm 1 phần quà Tết và 1 bao lì xì trị giá 500.000 đồng. ĐTN VRG và Cao su Bà Rịa, Hoà Bình, Phước Hoà ủng hộ 20 phần quà cho thanh niên công nhân.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/02/z2319115948576_3d9a58b38af462e1d4c766b205d8a077-1024x768.jpg)
Đây là hoạt động thiết thực, thể hiện sự quan tâm sâu sắc đến các hộ gia đình khó khăn trong dịp Tết Nguyên đán 2021 để cùng đón một cái Tết vui tươi, đầm ấm, tràn đầy ý nghĩa.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/02/z2319115913740_e469c3f02c0a6dbbc28eefd73754ff05-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/02/z2318177659910_062dd61c3d3e41c4e66607bcca818386-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/02/z2319116023340_e148e663a6d48bab32e767b84d303be3-1024x768.jpg)
TRẦN HUỲNH – ẢNH: CTV
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Đoàn thanh niên cao su Kon Tum: Phấn đấu 90% chi đoàn vững mạnh
6 Đoàn viên VRG được tuyên dương
Anh Hồ Hải Đăng tái đắc cử Bí thư Đoàn Cao su Hà Tĩnh.
Đoàn Thanh niên VRG tặng quà thanh niên công nhân khu vực miền Trung
Đoàn Thanh niên VRG hỗ trợ 30 triệu đồng cho hoạt động Xuân biên giới
Anh Trần Quốc Bình tái đắc cử Ủy viên Ban chấp hành Trung ương Đoàn
Đoàn Thanh niên Cao su Bà Rịa tổ chức giải bóng đá kỷ niệm ngày thành lập Đoàn
Đại hội Đoàn VRG phải phản ánh không khí sôi nổi của tuổi trẻ ngành
Tuổi trẻ Cao su Bình Long thăm, tặng quà các đồn biên phòng
Cao su Lộc Ninh: 473 lượt tình nguyện viên hiến máu