CSVNO – Ngày 29/1, Công ty Cổ phần KCN Nam Tân Uyên đã tổ chức trao quà tết cho công nhân có hoàn cảnh khó khăn đang làm việc tại các công ty trong KCN.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/1-1024x672.png)
Tổng số quà tặng là 370 phần, mỗi phần trị giá 500.000 đồng. Do chủ động phòng chống dịch Covid-19 nên công ty chỉ trao đại diện cho một số công nhân và người đại diện của các doanh nhân đóng chân trên địa bàn KCN. Toàn bộ số quà còn lại sẽ được Ban Quản lý KCN Nam Tân Uyên chuyển đến các công nhân khó khăn ngay sau khi lễ trao quà Xuân Tân Sửu kết thúc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/3-1024x637.png)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/5-1024x576.png)
Tại đây, ông Hà Trọng Bình – Tổng Giám đốc Công ty Cổ phần KCN Nam Tân Uyên đã gửi lời chúc tết, động viên và chia sẻ đến toàn bộ công nhân đang làm việc trong KCN.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/01/4-1024x576.png)
Đây là hoạt động thường niên của Ban Quản lý KCN trong nhiều năm qua. Qua đó đã khích lệ, động viên những công nhân lao động vượt qua khó khăn, tiếp tục gắn bó với công việc, gắn bó với doanh nghiệp.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
NG. CƯỜNG
Related posts:
Cao su Ea H’leo công bố các quyết định bổ nhiệm cán bộ chủ chốt
Khối Đông Nam bộ 2 có 187 sáng kiến, giải pháp trong 10 tháng
Cao su Lai Châu phấn đấu sản lượng đạt 7.000 tấn mủ
Tạp chí Cao su VN: Nhịp cầu chuyển tải tiếng nói, tâm tư, nguyện vọng CNLĐ
VRA kỷ niệm 10 năm thành lập
Ông Trần Hoàng Giang giữ chức Tổng Giám đốc Cao su Phước Hòa Kampong Thom
Năng suất, chất lượng vườn cây là yếu tố quyết định
"Quả ngọt" mùa thi đua nước rút
Trao thưởng lao động nữ Cao su Đồng Nai xuất sắc
Thực hiện quyết liệt kế hoạch 2015