CSVNO – Ngày 5/11, đoàn công tác của Công đoàn CSVN do ông Phan Mạnh Hùng – UV BCH Tổng LĐLĐ VN, Chủ tịch Công đoàn Cao su VN đã đến thăm, động viên và khen thưởng các tập thể tổ có thành tích xuất sắc trong việc thực hiện sản lượng tốt năm 2020 của Cao su Dầu Tiếng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9358-1024x813.jpg)
Chủ tịch Công đoàn CSVN đã trực tiếp thăm hỏi, động viên NLĐ và tặng quà cho bốn tập thể có tiến độ thực hiện sản lượng tốt trong công ty. Bốn tổ sản xuất được khen thưởng là: tổ 6 (NT Đoàn Văn Tiến), tổ 2 (NT Long Hòa), tổ 3 (NT Long Tân), tổ sản xuất 1 (Nhà máy chế biến Long Hòa). Tổng kinh phí khen thưởng 20 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9372-1024x541.jpg)
Đồng thời, ông Phan Mạnh Hùng cũng chia sẻ những thông tin về ngành cao su đến NLĐ và cảm ơn sự đồng hành của NLĐ với ngành, với nghề trong giai đoạn khó khăn như hiện nay.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9374-1024x517.jpg)
Cùng dịp này, Công đoàn Cao su Dầu Tiếng cũng thăm và tặng quà cho 40 CNLĐ xuất sắc trong việc thực hiện sản lượng tốt năm 2020, 40 CNLĐ có hoàn cảnh khó khăn với tổng kinh phí 40 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9364-1024x514.jpg)
TRẦN HUỲNH
Related posts:
Tặng nhà Mái ấm Công đoàn cho công nhân NT Bến Củi (Cao su Tây Ninh)
Nghị quyết của Bộ Chính trị về đổi mới tổ chức và hoạt động của Công đoàn Việt Nam trong tình hình m...
Công đoàn Cao su Dầu Tiếng: Thiết thực chăm lo lợi ích đoàn viên
Sẽ vinh danh "Công nhân cao su Việt Nam ưu tú"
Công đoàn Cao su Việt Nam khen thưởng cho 4 tập thể xuất sắc của Cao su Dầu Tiếng
Trao quà cho công nhân khó khăn ngành gỗ
Công ty mẹ VRG họp mặt ngày Quốc tế Phụ nữ
CĐ Cao su Đồng Nai thực hiện nhiều hoạt động trong Tháng hành động về an toàn vệ sinh lao động
Công đoàn Cao su Đồng Phú: Xây tặng 6 nhà Mái ấm Công đoàn trong 6 tháng
Cụm Công đoàn Tây Nguyên: Góp phần quan trọng hoàn thành kế hoạch sản lượng