CSVNO – Sáng ngày 06/10, Công đoàn Cao su Dầu Tiếng đã đến thăm và trao thưởng cho công nhân xuất sắc hoàn thành kế hoạch sản lượng khai thác quý III năm 2020 tại các Nông trường Cao su Long Hoà, Đoàn Văn Tiến và Trần Văn Lưu.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/H1-TraoThuong-Q3-1024x580.jpeg)
Tại nông trường Cao su Trần Văn Lưu, đoàn đã trao thưởng 162 công nhân với số tiền thưởng 84,6 triệu đồng; nông trường Cao su Long Hoà 180 công nhân với tiền thưởng 102,6 triệu đồng và nông trường Đoàn Văn Tiến 100 công nhân với số tiền 58,2 triệu đồng.
Trong đợt thi đua hoàn thành kế hoạch sản lượng quý III năm nay, Công đoàn Công ty đã khen thưởng 1.119 công nhân khai thác thuộc 9 nông trường trong toàn công ty đã xuất sắc hoàn thành kế hoạch sản lượng khai thác với tổng số tiền thưởng 616,7 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/H2-TraoThuong-Q3-1024x576.jpeg)
Bên cạnh đó, Công đoàn Công ty đã thưởng 22 triệu đồng cho 44 tập thể tổ sản xuất thuộc 9 nông trường về thành tích thực hiện tốt công tác vận động NLĐ không nghỉ việc trong quý 3 và thưởng 14,4 triệu đồng cho 48 công nhân thuộc Xí nghiệp Chế biến đã hoàn thành tốt nhiệm vụ. Tổng kinh phí khen thưởng cho NLĐ trong quý III là 653,1 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
VIỆT QUANG
Related posts:
Cao su Mang Yang trao 2 nhà “Mái ấm CĐ” tại lễ phát động Tháng CN
Làm thế nào để xây dựng tổ Công đoàn vững mạnh?
Chung sức vì trái tim và nụ cười trẻ thơ
Người lao động Cao su Quảng Ngãi vượt khó bằng kinh tế phụ
Cao su Tây Ninh: Khen thưởng 648 triệu đồng trong phong trào lao động giỏi
Công đoàn Cao su Việt Nam trao thưởng thi đua nước rút tại Cao su Mê Kông
Thỏa ước lao động tập thể có lợi hơn cho người lao động
Trao quà cho công nhân khó khăn ngành gỗ
Cao su Đồng Phú: Khen thưởng 2 tập thể tổ về trước kế hoạch 45 ngày
CĐ Cao su Phước Hòa bàn giao nhà “Mái ấm Công đoàn”