CSVNO – Chiều 25/8 Công ty THHH MTV Cao su Chư Păh phối hợp với Công đoàn công ty tổ chức tuyên dương và khen thưởng các em học sinh là con của công nhân công ty có thành tích tốt trong học tập và rèn luyện năm học 2019 – 2020.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/08/Ong-Pham-Dinh-Luyen-Tong-GD-Cong-ty-trao-thuong-cho-cac-em-hoc-sinh-gioi.jpg)
Tại buổi tuyên dương, lãnh đạo công ty đã biểu dương và ghi nhận thành tích các cháu đã đạt được, đồng thời khẳng định, lãnh đạo công ty và Công đoàn sẽ tiếp tục quan tâm, tạo điều kiện thuận lợi để cùng gia đình chăm lo cho các cháu học tập, rèn luyện. Công ty cũng mong muốn các em sau khi hoàn thành chương trình đại học về “ đầu quân” cho công ty để góp phần nâng cao chất lượng nguồn nhân lực đáp ứng cho sự phát triển của công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/08/Ong-Siu-Hoal-Chu-tich-CD-Cong-ty-trao-thuong-cho-cac-em-hoc-sinh-gioi-1024x640.jpg)
Năm học 2019 – 2020 toàn công ty đã có 552 em học sinh cấp I, II, III đạt thành tích khá giỏi trong học tập. Trong đó có 377 em đạt thành tích giỏi và xuất sắc. Thành tích học tập của các em là kết quả của cả một quá trình khắc phục khó khăn, nỗ lực rèn luyện, phấn đấu, ý chí vươn lên của bản thân, cùng với sự quan tâm dạy dỗ của gia đình và nhà trường. Đây là món quà đặc biệt vô giá tặng ông, bà, cha, mẹ và thầy cô. Nhân dịp này lãnh đạo công ty và Công đoàn đã trao thưởng cho 552 em có thành tích học tập tốt trong năm học qua với tổng giá trị tiền thưởng là 81.700.000 đồng.
HÀ ĐỨC THÀNH
Related posts:
Hiệu quả từ 2 phong trào thi đua tiêu biểu
Các dự án cao su tại Campuchia đã phát huy hiệu quả
Cao su Đồng Phú ký kết hợp tác với Vietcombank
Chương trình Hội thi Bàn tay vàng khai thác mủ cao su – lần thứ XI năm 2018
Cao su Bình Long: Tin tưởng vào một năm nhiều thắng lợi
5 cán bộ Công ty Mang Yang – Ratanakiri được nhận Huân chương Hữu nghị Campuchia
Nông trường Tân Hiệp nhất toàn đoàn Hội thi Bàn tay vàng Cao su Tân Biên
Một năm đáng tự hào của ngành nông nghiệp
Cao su Bình Long ký kết chương trình phối hợp với huyện Hớn Quản
Cao su Đồng Nai đạt được nhiều dấu ấn nổi bật trong năm 2022