CSVNO – Ngày 6/8, Công ty TNHH MTV Cao su Hương Khê – Hà Tĩnh đã tổ chức Hội nghị sơ kết công tác SXKD 7 tháng đầu năm 2020 và tổng kết Tháng công nhân năm 2020.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/08/z2013274784786_69151e7a13246bc29a22c708b50793f5-1024x768.jpg)
Tại Hội nghị Công ty đã tặng giấy khen và tiền thưởng cho 15 tập thể và 19 cá nhân đã có thành tích tiêu biểu trong việc hưởng ứng Tháng công nhân và phong trào thi đua thực hiện kế hoạch sản xuất kinh doanh 7 tháng đầu năm 2020. Tổng số tiền thưởng được trao tại Hội nghị là 13,8 triệu đồng, được trích từ nguồn chi phí quản lý của Công ty năm 2020.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/08/z2013274787957_aebafe6ef25b6753c2eafcf9210a8a95-1024x768.jpg)
Thời điểm hiện tại tuy gặp rất nhiều khó khăn, nhưng Công ty vẫn thực hiện tốt việc khen thưởng động viên khích lệ, nhằm tạo sự lan tỏa trong công nhân lao động trong toàn Công ty, cùng nhau vượt qua giai đoạn khó khăn.
ĐINH THỊ NHƯ HOÀI
Related posts:
Phấn đấu thu nhập bình quân đạt 8,7 triệu đồng/người/tháng
Đ/c Đặng Duy Bình giữ chức Bí thư Chi bộ Visorutex
Bình Phước: Công nhân cao su chỉ được hoạt động từ 5 giờ đến 18 giờ từ ngày 28/7
Cao su Sa Thầy tổ chức gặp mặt nhân ngày Nhà giáo Việt Nam
Y tế ngành cao su tích cực phòng chống dịch viêm đường hô hấp cấp
Lãnh đạo VRG làm việc với Bộ trưởng Kế hoạch và Đầu tư Lào
Phát huy truyền thống, giành thắng lợi trong giai đoạn mới
Anh Vũ Xuân Phát với sáng kiến ứng dụng công nghệ thông tin theo dõi lịch nông vụ
VRG tăng cường hợp tác với Đài PTTH Bình Phước
Sẽ sáp nhập 2 công ty cao su trên địa bàn Hà Tĩnh