CSVNO – Sáng ngày 27/6, tại Trung tâm thể thao cộng đồng Becamex Bình Dương, giải quần vợt giao lưu kỷ niệm 45 năm ngày thành lập Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng (20/6/1975 – 20/6/2020) đã diễn ra hào hứng và sôi nổi
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/06/HINH-1-1-1024x650.jpg)
Đây là dịp để các VĐV quần vợt Cao su Dầu Tiếng giao lưu, học hỏi kinh nghiệm trong phong trào thi đấu quần vợt với các cơ quan thông tấn, báo chí, VRG và Tổng Công ty Becamex IDC.
Các trận đấu đã tranh tài sôi nổi ở 3 nội dung đôi nam lãnh đạo, đôi nam nữ và đôi nam với kết quả: Đôi nam lãnh đạo, đồng hạng nhất là cặp Dương Vũ Thông-Vương Quyền (Hội Nhà báo TP-VOH), Lê Phi Hùng – Đinh Duy Thanh (báo Quân đội Nhân dân), đồng hạng nhì: Nguyễn Quang Thông – Lê Hải (báo Thanh Niên- báo Nông Nghiệp), Nguyễn Văn Hùng – Mai Thành Chung (Becamex), đồng hạng ba: Hồ Hồng Thạch – Đỗ Văn Lũy (Becamex – báo Người Lao động), Lê Thanh Hưng – Võ Minh Phước (VRG).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/06/HINH-2-1024x931.jpg)
Giải đôi nam nữ, đồng hạng nhất Lý Minh Tân – Nguyễn Thùy Dương (báo Thanh Niên) và Trần Long Toàn – Lê Tuyết Anh (Becamex), đồng hạng nhì Dương Thanh Bá – Nguyễn Kiều Mỹ (Hội Nhà báo – LĐ Quần vợt TP.HCM), Nguyễn Văn Khoa – Nguyễn Phương Dung (A03 – LĐ quần vợt TP.HCM), đồng hạng ba: Hồ Hồng Thạch- Nguyễn Thị Châu (Becamex), Nguyễn Danh Tùng – Nguyễn Thúy Hằng (Becamex).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/06/HINH-3-1-1024x777.jpg)
Giải đôi nam trẻ: đồng hạng nhất Huỳnh Đạt Thông – Nguyễn Hùng (Becamex), Thái Sơn Tùng – Nguyễn Bảo Toàn (Báo Thanh Niên – Vinasun), đồng hạng nhì: Nguyễn Văn Hùng – Mai Thành Chung (Becamex), Lý Minh Triết – Đậu Hoàng Quỳnh (Truyền hình Quốc hội – Báo Thanh Niên), đồng hạng ba: Trần Ngọc Linh – Hà Minh Tâm (SCTV), Trần Thanh Long – Nguyễn Trường Chinh (Rex Hotel-A 03).
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/06/HINH-4-1024x806.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/06/HINH-5-1024x824.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/06/HINH-5-1-1024x824.jpg)
VĂN HẢI
Related posts:
Mừng ngày Quốc khánh
Giới "quần đùi áo số" sốt mạng xã hội
Có một tạp chí cao su
Hoan hô Công đoàn!
VRG không liên quan đến khởi tố vụ án tại Casumina
Chuyện vượt sản lượng ở tổ tôi
Giao thừa trắng
Cao su Phú Riềng điển hình trong phong trào luyện tay nghề - thi thợ giỏi
Cao su Chư Păh tổ chức giải quần vợt lần thứ nhất 2019
Cao su Phú Riềng tổ chức giải bóng đá mini cấp lãnh đạo