CSVNO- Sáng ngày 7/6, tại trụ sở VRG, diễn ra lễ khai giảng Lớp trung cấp lý luận hành chính khối Doanh nghiệp Trung ương, khóa 18.
![Đ/c Trần Ngọc Thuận - UV BTV Đảng ủy khối Doanh nghiệp trung ương, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐQT VRG phát biểu chỉ đạo lớp học.](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/20200607_094036.jpg)
Lớp học do Trung tâm bồi dưỡng Chính trị Đảng ủy Khối Doanh nghiệp Trung ương phối hợp với Học viện Thanh thiếu niên VN (Trung ương Đoàn TNCS HCM) tổ chức. Hơn 80 học viên tham gia lớp học là cán bộ quản lý thuộc các Đảng bộ trực thuộc Đảng bộ Khối doanh nghiệp Trung ương. Lớp học dự kiến diễn ra trong 8 tháng, theo chương trình của Học viện Chính trị Quốc gia Hồ Chí Minh.
Phát biểu chỉ đạo lớp học tại lễ khai giảng, đ/c Trần Ngọc Thuận – UV BTV Đảng ủy khối Doanh nghiệp Trung ương, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐQT VRG cho rằng, đây là lớp học có ý nghĩa, diễn ra vào thời điểm Đại hội Đảng các cấp, tiến tới Đại hội Đảng toàn quốc lần thứ XIII. Đ/c yêu cầu các học viên tham gia lớp học nghiêm túc, gương mẫu, hoàn thành tốt chương trình lớp học.
P.V
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
K+ mua bản quyền giải Ngoại hạng Anh: Không thể khác!
Đồ bảo hộ lao động nên được cấp đúng số!
Dưỡng sức cho mùa cạo mới
Hội thao khu vực III chính thức bắt đầu
Cao su Sa Thầy thi bóng đá chào mừng 30/4
Nam Tân Uyên đạt nhất toàn đoàn Hội thao Khối thi đua số 13
Cao su Sa Thầy tổ chức giải bóng đá mini nữ
Phượng nhớ
Sức sống diệu kỳ
Kế hoạch và Điều lệ thi đấu Hội thao 2018